[Sinh nhật O-H Miền Nam] Toàn cảnh sự kiện sinh nhật O-H Tại TP.HCM (27/5/2012)

khoadongluc
Bình luận: 64Lượt xem: 10,597

mr.tung.oto

Tài xế O-H
ôi miền nam tổ chức hoành tráng quá ,nhiều ca sĩ và fan nữ nữa thích thật đấy ,nhưng cỏ vẻ bác KDL đã bị xuống sức rồi ,sau vụ này cố gắng tẩm bổ nha bác ...
chúc mứng sinh nhật O-H miền nam thành công rực rỡ ...=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>

Duyleauto

Tài xế O-H
Bởi đã nói, tinh thần nhiệt tình thì có thừa đã không tổ chức thì thôi tổ chức thì chắc chắn là xôm tụ như thê này rồi. Đủ hết từ thành viên diễn đàn, khách mời kì cựu, vợ các phu quân, bạn gái, MC, phục vụ cho đến chàng bao công cũng không thiếu. Nếu có nhiều thêm nút thank nữa là bấm luôn rồi.

---------- Post added at 06:45 PM ---------- Previous post was at 06:39 PM ----------

Ta thèm mi quá đi mà không biết mần chi đây. Haizzzz.

---------- Post added at 06:47 PM ---------- Previous post was at 06:45 PM ----------

Mấy chai vậy cậu, thiệt là...

---------- Post added at 06:48 PM ---------- Previous post was at 06:47 PM ----------

Gì nữa đây, giời ah...

---------- Post added at 06:51 PM ---------- Previous post was at 06:48 PM ----------

Nữa ràu...

thanhthe_2015

Mọi thứ đang ở phía trước !!!
Ôi vui quá! Anh em O-H thật đoàn kết. Hy vọng năm sau sẽ hoành tráng hơn nữa, đông vui hơn nữa! Nhìn các bác thế này em muốn năm sau vào cùng các bác quá! :D
Chúc mừng SN Oto-hui chúc cho diễn đàn ta ngày càng lớn mạnh!

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Không dưới 1 lần tôi được nghe giọng hát đầy chất cao nguyên của KDL.Bài nào cũng là bài tủ,cảm ơn anh khi anh kết thúc bài ,một giọng hát khiến người hát thì vất vả mà người nghe thì khó chịu.:105::105::105::105:
Chúc mừng OH miền Nam.2 cô áo trắng 2 dây là người thật hay Manocanh mà Body chuẩn vậy?

Duyleauto

Tài xế O-H
Không dưới 1 lần tôi được nghe giọng hát đầy chất cao nguyên của KDL.Bài nào cũng là bài tủ,cảm ơn anh khi anh kết thúc bài ,một giọng hát khiến người hát thì vất vả mà người nghe thì khó chịu.:105::105::105::105:
Chúc mừng OH miền Nam.2 cô áo trắng 2 dây là người thật hay Manocanh mà Body chuẩn vậy?

Chứ còn gì nữa bác, người hoang dã phải hát theo kiểu hoang dã chứ. Gặp nhạc công cũng bó tay không theo kịp bác ấy ấy chứ.

VIU

Tài xế O-H
Chúc mừng O-H miền nam đã tổ chức SN thành công như mong đợi. Các làm hoành trang quá. Em kết 2pic này

Trông Bác Đàm cứ như Hoa Hậu ý nhể???? Nhưng Hoa hậu gì mà thấp hơn cả hốt gơn thế này. Sau vụ này Bác phải nghỉ nhiều vào chứ ko Em thấy Bác Ốm quá !!!!

Đi cái mà nhẹ hết cả người. Ồ yeah!!!. Ô yes ..... :))=p~:))

longxehoi

Tài xế O-H
chúc mừng sh miền nam thành công tốt đẹp .hôm nay em mới được xem ảnh thậy sự hoàn tráng .chúc mừng ban quản tri và toàn thể anh em miền nan đã tạo cho buổi sh đầy án tượng và em chia vui cùng anh em miền bắc đã cung chia vui sh miền nam và một lần nữa em xin chân thành cám ơn đến các bác .anh miền nam và các bác cùng toàn thể anh em miền bắc đã tạ đều kiện để cho em có cơ hội đi dự sh cả hai miền và cám ơn đén ban quản tri O-H đã kết nói anh em cả hai miền và tào đều kiện cho anh em học hỏi chia sẻ kinh nghệm và đây cũng là một trong những trang vew oto mạnh nhất trong nay mai tại viêt nam mang đậm chất người việt -em xin chân thành cám ơn

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Tôi nhớ tôi đâu có thù oán gì với cụ đâu nhỉ !? vậy mà minhduc,vipphuc,buctuonglua còn nhào vô đổ xăng nữa chứ!

PNTQ

Tài xế O-H
CHÚC MỪNG SN O-H phía nam đã tổ chức thành công rực rỡ. trong vụ SN O-H lần này sướng nhất là bác LONGXEHOI vì bác đã được tham dự cả 2 miền nam bắc .

Mr.Pono

Pờ Nờ
Nói phải củ cài còn nghe nữa đó cụ ,anh em thấy tôi nói đúng thôi mà.Tôi khen chứ có chê bai gì cụ đâu.=))=))=))
Tình hình này 1 năm phải SN vài lần mới đã.

Nhất trí với cụ kia đấy! Sinh nhật O-H phía Nam thấy đã quá, nếu có thể, mình thêm một hụi gì đó trong năm cho anh em có điều kiện gặp nhau nhiều hơn nhỉ?

Đà Nẵng chắc phải làm SN O-H miền Trung thôi các cụ ơi!

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Nhất trí với cụ kia đấy! Sinh nhật O-H phía Nam thấy đã quá, nếu có thể, mình thêm một hụi gì đó trong năm cho anh em có điều kiện gặp nhau nhiều hơn nhỉ?

Đà Nẵng chắc phải làm SN O-H miền Trung thôi các cụ ơi!
Cụ đứng lên hô hào anh em miền trung cái đuối quá ! cụ la hét cho anh em ọp cuối năm đi tôi bay ra chơi với anh em và với cụ !

Mr.Pono

Pờ Nờ
Cụ đứng lên hô hào anh em miền trung cái đuối quá ! cụ la hét cho anh em ọp cuối năm đi tôi bay ra chơi với anh em và với cụ !

Cụ phanminhnhat; huynguyenmbv...... đâu hết rồi.

CÁC CỤ VÀO CHƠI VỚI ANH EM ĐI, SAO KHÔNG THẤY LÊN TIẾNG THẾ

XIN ĐỀ NGHỊ VỚI CÁC CỤ: TỔ CHỨC O-H MIỀN TRUNG KHI TRÒN 5 TUỔI, TẠI ĐÀ NẴNG.

CÁC CỤ HƯỞNG ỨNG NHÉ

Msn

<font color="red">ĐỘC THÂN TRƯỞNG BÀ</font>
Trời ơi!Kinh khủng quá,quá chén đến vậy cơ àh.Sài thành nhiều chân dài thế còn gì,vậy mà bảo không có Msn không vui,xạo bà cố luôn..Chúc Mừng oto-hui thêm tuổi mới,thêm thành công mới.......mới..mới

Aston_martin

Thành Viên Cống Hiến
2 bác trưởng và phó hôi XL trong hình ảnh cuối cùng là hơi bị phản càm đó nha:2:.....2 bác rút kinh nghiệm lần sau ko đc làm mất mặt hội ta nữa....về vitế bản kiểm điểm tự phê bình và tự hứa với lòng mình là lần sau ko tái phạm nữa nha:-?

ấy chết bác Kill em với bác Hội trưởng giả bộ ấy :))

Kết cái ngón tay cái nhất :))
Oan cho em quá bác Dĩa ơi. Hjx. em chỉ làm những gì những ng đàn ông phải làm thôi kakaka !!!

Xuyên suốt toàn bộ cuộc vui là sự cuồng nhiệt, hào hứng của các bác Miền Nam. Tuy nhiên, e có một góp ý nhỏ và cũng là kinh nghiệm xương máu cho lần sau, đó là nên phát huy những bức hình như này: =d>=d>=d>

Tác giả của bức hình này là em đó bác :))
rất ko may là với góc nhìn này 2 em đã biết và nhanh chóng khép ... =)))))))))))))))))

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên