Nhờ các cụ giúp tôi 1 tay với. Bơm K3V180 tuột ống lót Xy lanh.

thaoha
Bình luận: 64Lượt xem: 8,042
Ðề: Nhờ các cụ giúp tôi 1 tay với. Bơm K3V180 tuột ống lót Xy lanh.

Lão Già nói chí phải. Hướng dẫn cách câu cá chứ không câu hộ. Người được chỉ cũng phải có hứng thú thì cũng đáng bỏ công chỉ bảo chứ! =d>=d>=d> Mụ cũng ghét nhất những ai chưa động não đã hỏi, chỉ xong làm được lại quên ngay.

LẠC HẬU

Đi xe đạp nên không có bằng lái.
Nhân viên

Cụ ở "BÊN BỂN" đã phán như thế… ~ {Số lượng piston / 01 phân bơm "Luôn là một số lẻ"} ~ Đã đạt chuẩn rồi cụ nhỉ.

Còn câu: {Số lượng piston / 01 xy lanh "Không nhất thiết phải là một số lẻ". } thì cụ xem có ông Tây nào “dở hơi” cũng phán như Bói tôi không nhé.

Tây nó phán như thế, còn ý cụ Lạc thì như thế nào nhỉ???

Cụ đã hỏi thì Lạc tôi xin "TRÌNH BÀY" dông dài rằng thì là: Khoa học luôn thay đổi, chả có cái gì là "TUYỆT ĐỐI" cả. Cái "ĐÚNG" hôm nay có thể trở thành cái "SAI" vào ngày mai.

Từ từ để rảnh rỗi tôi sẽ đưa tài liệu của các Cụ "DOCTOR" lại mới "CHỨNG MINH""PHÁN" rằng "BỎ CÁI RÃNH ĐUÔI CHUỘT" ở trên cái "MẶT CHÀ" (valve plate) đi thì "TỐT HƠN" !!!!

Còn việc "SỐ LƯỢNG PISTON LÀ CHẴN HAY LẺ" thì cũng lại "THAY ĐỔI THEO THỜI GIAN" rồi !!! Bây giờ các Cụ "DOCTOR" lại có thiết kế mới rồi.
"NÓ" có đến 12 x 2 = 24 quả cơ đấy !!!

Mời các Cụ qua đây xem cái Bơm mới này.

news_tech

Tài xế O-H

Đứng về cơ khí nhìn thì cháu chỉ nhận rang do lỗi lắp ráp cái lòng xilanh với block không đủ chặt + công với lực ma sát do bó hoặc bẩn làm tụt thôi. Cụ Thảo cứ chơi quả khác vào hết ngay. Nếu nó đủ chặt và bị bó thì nó vỡ đĩa lỗ rồi.

haupro26021989

Tài xế O-H
Nguyen nhan thi co nhieu nhung goc re thi chang nhieu dau.
nguyen nhan chinh la do piston thi to ma xilanh thi nho cong vs lung ao xilanh be hon lo che tao san tren block nen tu do ta suy ra cac nguuen nhan cua no.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên