Xe Wave alpha đời đầu có tiếng kêu lạ ....

Tranhoaison
Bình luận: 25Lượt xem: 3,585

giaphatmoto

Tài xế O-H
các cụ ơi riêng bộ phận vành bánh sau không tính tới ...vì em đã kiểm trta hết ....contermet cũng không phải đâu cụ cuncontiti ....vì em tháo cả contermet ra nó vẫn bị cụ ạ ....còn côn và hộp số em cũng đã trhay ....không hiểu luôn .....lọc gió cho mới ,,,ống thông hơi ok .....em thấy cũng vô lí đùng đùng ...
mà không hiểu sao khi về more quay bánh sau nó rít như khi âm côn ý các cụ nhể

NhatHung

Tài xế O-H
Nổ máy bình thường nó không kêu đâu cụ ạ ....lên ga tầm 40 nó mới kêu ...sau đó tăng ga mạnh lên rồi giảm ga thì nó kêu to hơn
Con này của cụ khoai thật đấy, chờ cao thủ vào để xem kết quả :D Có khi nào máy kêu do điện ko ta? trước e làm con Angel X, cứ lên ga là nó kêu cọc cọc cọc cọc, phán ngay tại bộ côn nhưng lắp bộ mới vào mà vẫn bị, e thay thử IC khác lại đc. pó cánh :D

Tranhoaison

Tài xế O-H
Con này của cụ khoai thật đấy, chờ cao thủ vào để xem kết quả :D Có khi nào máy kêu do điện ko ta? trước e làm con Angel X, cứ lên ga là nó kêu cọc cọc cọc cọc, phán ngay tại bộ côn nhưng lắp bộ mới vào mà vẫn bị, e thay thử IC khác lại đc. pó cánh :D
em cũng đã doán già đoán non là do diện ,,,,nhưng nổ máy vẫn dễ ...ga lên máy chạy vẫn ngọt ....ga căng đét máy cháy rất thốc ...nên đành bỏ suy nghĩ do điện ....
Tuy nhiên con đó khách đi cũng ưng rồi nên thôi kệ ...vì em thay hộp số khác nó hết được tiếng kêu của hộp số rồi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên