[Sinh nhật O-H Miền bắc] Toàn cảnh sinh nhật O-H tròn 4 tuổi tại Hà Nội

khoadongluc
Bình luận: 142Lượt xem: 22,564

Linhlovely

Tài xế O-H
E chào cac bac ạ
Từ hôm sinh nhật Otohui tới h, E bận quá nên hôm nay mới lên để bày tỏ cảm xuc được ạ
Fai? nói rât thật là bày tỏ cảm xuc, vì cho tới h này, khi nhăc lại hôm sinh nhật đó, trong lòng E vẫn có những tình cảm dâng trào ạ
Cac bac đã làm cho E thực sự bât ngờ vì sự nhiệt tình, đoàn kêt, nhiệt huyêt của 1 cộng đồng & trên hêt là tình cảm thân thiêt như trong 1 ngôi nhà mà cac Bac giành cho nhau ạ
Với những lí lẽ đó, nay E xin được viêt đơn xin ja nhập thành viên của ja đình Otohui & xin với những gì mình có, sẽ đóng gop để cùng mọi người xây dựng 1 ja đình ngày càng gắn bó hơn ạ
Mong cac Bac jup đỡ E ạ

thanhthe_2015

Mọi thứ đang ở phía trước !!!
Hân hạnh được đón chào MC Khánh Linh tham gia vào gia đình O-H ! Thật vui và hạnh phúc khi diễn đàn được sự ủng hộ và có thành viên như chị tham gia! Rất biết ơn chị đã dẫn dắt buổi SN được thành công tốt đẹp!

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
E chào cac bac ạ
Từ hôm sinh nhật Otohui tới h, E bận quá nên hôm nay mới lên để bày tỏ cảm xuc được ạ
Fai? nói rât thật là bày tỏ cảm xuc, vì cho tới h này, khi nhăc lại hôm sinh nhật đó, trong lòng E vẫn có những tình cảm dâng trào ạ
Cac bac đã làm cho E thực sự bât ngờ vì sự nhiệt tình, đoàn kêt, nhiệt huyêt của 1 cộng đồng & trên hêt là tình cảm thân thiêt như trong 1 ngôi nhà mà cac Bac giành cho nhau ạ
Với những lí lẽ đó, nay E xin được viêt đơn xin ja nhập thành viên của ja đình Otohui & xin với những gì mình có, sẽ đóng gop để cùng mọi người xây dựng 1 ja đình ngày càng gắn bó hơn ạ
Mong cac Bac jup đỡ E ạ
Chào mừng MC khánh linh ! hoan nghênh chị đến với Oto-Hui!

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
KDL tính cưa sừng làm nghé hay sao mà gọi Khánh Linh bằng Chị zậy?:lx:lx:lx
CỤ SUỐT NGÀY CHƠI TÔI ! KÊU CHỊ LÀ PHÉP LỊCH SỰ TỐI THIỂU THÔI NHƯNG ĐĂNG SAU KHI VỀ ĐẾ MIỀN NAM THÌ LÒNG VẪN NẰM VÒNG VÒNG BÊN EM ẤY !
@linhlovely : Cảm ơn "chị" nhiều : nhìn chị đứng , nghe chị nói .Hồn em cứ nằm ngoài hà lội !

PNTQ

Tài xế O-H
E chào cac bac ạ
Mong cac Bac jup đỡ E ạ

hoan nghênh tất cả mọi người tham gia vào ngôi nhà chung OTO-HUI nhất là những người như chi LINH, chị thường xuyên lên chém gió cùng anh em O-H nhé :D

---------- Post added at 11:31 PM ---------- Previous post was at 11:26 PM ----------

CỤ SUỐT NGÀY CHƠI TÔI ! KÊU CHỊ LÀ PHÉP LỊCH SỰ TỐI THIỂU THÔI NHƯNG ĐĂNG SAU KHI VỀ ĐẾ MIỀN NAM THÌ LÒNG VẪN NẰM VÒNG VÒNG BÊN EM ẤY !
@linhlovely : Cảm ơn "chị" nhiều : nhìn chị đứng , nghe chị nói .Hồn em cứ nằm ngoài hà lội !
Cụ đàm ơi là cụ đàm ?? vậy cụ ra hà nội mà lấy hồn về đi không có bị lạc đấy. mà nếu không ra được thì nhờ chị LINH đem vào đó cho cụ, rồi nhờ chị ấy dẫn tiếp vụ SN ngày 27 đi :))

buidinhdacht

Tài xế O-H
nhiều ảnh lắm mà sao chả thấy đâu nhỉ? up lên đi các bác ới

---------- Post added at 11:56 PM ---------- Previous post was at 11:54 PM ----------

sau 3 ngày chém gió thì mấy ngày tiếp theo gió đã về Hà Lội thực sự rùi các bác ợ, mưa gió sấm chớp đùng đùng, may mà chị ngập ở mức độ nhẹ

mr.tung.oto

Tài xế O-H
E chào cac bac ạ
Mong cac Bac jup đỡ E ạ
chào mừng chị Linh gia nhập family O_H .O_H giờ không chỉ là 1 diễn đàn giao lưu trao đổi kỹ thuật ,hơn thế nữa O_H đã trở thành 1 gia đình của tất cả anh em .là nơi chia sẻ kinh nghiệm cuộc sống ,kỹ thuật,và cả những niềm vui , nỗi buồn .
thân ái !

dynamic

Tài xế O-H
E chào cac bac ạ
Mong cac Bac jup đỡ E ạ

Chị ơi sao chị "ạ" nhiều thế "ạ" làm em đọc comment của chị đau hết cả cổ!hichic Kiểu này ngày xưa chị đi học mẫu giáo chắc đc nhiều phiếu khen lắm đây!!!
Chào mừng chị tham gia diễn đàn O-H, chúc chị dồi dào sức khỏe, luôn xinh đẹp và thành công!!!!!

vnv811

Tài xế O-H
thật tiếc hôm đó hẹn bác kdl rồi nhưng nhà em có việc hiếu (bà nội em mất) nên không thể xuống cùng các bác đc....Chúc mừng O-H đã có lễ sinh nhật 4 tuổi thành công và đầy ý nghĩa...

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
thật tiếc hôm đó hẹn bác kdl rồi nhưng nhà em có việc hiếu (bà nội em mất) nên không thể xuống cùng các bác đc....Chúc mừng O-H đã có lễ sinh nhật 4 tuổi thành công và đầy ý nghĩa...
Trời ơi làm em giận oan cụ 7 ngày nay! Xin lỗi cụ anh em đều hiểu lầm ! Xin thay mặt đại anh em gửi lời chi buồn cùng cụ ! Năm sau thì không thể thiếu cụ được !

FIRENZARD

Tài xế O-H
Khiếp! toàn bia Hà Nội với rượu "táo mèo" như thế kia thì cháu cũng hàng. Ngày 20 đúng ngày thi nên muốn cũng không thể đi, lòng đau như cắt. Lần 5 với lần 6 xem có may mắn được uống Coca ngày sinh nhật oto-hui không nữa, giờ chỉ đợi cái áo của diễn đàn thôi :D

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên