laceti 2009 đi khoảng 15 km là mất côn.

balong_autotn
Bình luận: 44Lượt xem: 3,082

Hoàng Nhật

Tài xế O-H
cụ thienhoa nói cũng đúng nếu bi tê mà hỏng thì nó phải chảy dầu vì trong bite lúc nào dầu nó cũng có áp xuất chỉ có thể dầu chảy ra chứ không có hiện tượng lọt đc không khí vào trong

thienhoa_auto

Tài xế O-H
Chốt lại một câu cụ nào thấy khó quá không tìm ra nguyên nhân , cũng không muốn làm theo cách của em ( cách rẻ và cách đắt nhưng bảo đảm) . Thì đưa xe đó em làm cho rồi em chốt nguyên nhân cho các cụ được tỏ.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Chốt lại một câu cụ nào thấy khó quá không tìm ra nguyên nhân , cũng không muốn làm theo cách của em ( cách rẻ và cách đắt nhưng bảo đảm) . Thì đưa xe đó em làm cho rồi em chốt nguyên nhân cho các cụ được tỏ.
Bác ở xa quá làm sao được bây giờ, bác cứ chém luôn đi

thienhoa_auto

Tài xế O-H
Bác ở xa quá làm sao được bây giờ, bác cứ chém luôn đi
Em sẵn sàng ra tận nơi bác khỏi lo . Còn chém thì em đã chém búa xua loạn xạ xí ngầu rồi đó. Cơ mà em tự hỏi cái côn là cái vớ vỉn chẳng qua toàn cơ khí không mà sao các bác ngoài ấy không vật nó le lưỡi được . Em chém gió kiểu Kenny Sang , các bác thấy vui thì cười là được chứ đừng tưởng thiệt ném gạch chết cha em, các bác cứ Iphone 6 mà ném em không né đâu vì con Iphone rách của em cũng cà giực mấy bữa ni rồi. Ok mens ???

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên