KOMATSU PC200-6E cắt xích bị lịm máy mong giúp đỡ.

H
Bình luận: 42Lượt xem: 6,357

Hoang37

Tài xế O-H
Nhà e có con máy PC200-6e máy komatsu.các thao tác trên làm việc bình thường.di chuyển cả hai xích được cắt xích k được.e đã thay phớt trục trung tâm bơm di chuyển cũng làm rồi. Bơm tổng thì chỉnh áp vẫn lên.giờ không biết bệnh gì mà cứ cắt xích là máy lịm cắt không được van tổng đã thay siêu và mạ lại.mong các cụ chỉ giáo cho

CHUNG HUU

Tài xế O-H
Nhà e có con máy PC200-6e máy komatsu.các thao tác trên làm việc bình thường.di chuyển cả hai xích được cắt xích k được.e đã thay phớt trục trung tâm bơm di chuyển cũng làm rồi. Bơm tổng thì chỉnh áp vẫn lên.giờ không biết bệnh gì mà cứ cắt xích là máy lịm cắt không được van tổng đã thay siêu và mạ lại.mong các cụ chỉ giáo cho
cụ cho thêm thông tin như áp suất chính của di chuyển khi cắt xích và các thao tác khác đo được là bao nhiêu ,áp khiển của di chuyển ở tại cốc là bao nhiêu ,máy có báo lỗi gì không

anhhoang67537

Tài xế O-H
Cụ thử kiểm tra điện van hoà cắt bơm xem khi di chuyển nó tách bơm không hay thế nào cụ.
Và cụ cho thông số as xem để em chém bừa xem nào

manager89

Tài xế O-H

manager89

Tài xế O-H
C
Con này bị ngăn kéo
Tháo ngăn kéo kiểm tu sử lý
Xong chỉnh lại bơm ( nếu đúng như cụ nói là thao tác bình thường )

C5galaxy

Tài xế O-H
Cụ này cứ đùa
10 con thỏ cũng ko làm cho lịm máy được
* lịm ở đây là động cơ quá tải xịt khói hiểu chưa cụ
Em nghĩ góc nghiêng của chân chạy nó thấp quá cũng làm động cơ lịm tải. Ở mấy con xe cơ em để thỏ chạy leo dốc là động cơ xì khói đen. Cụ thông cho em với

manager89

Tài xế O-H
Em nghĩ góc nghiêng của chân chạy nó thấp quá cũng làm động cơ lịm tải. Ở mấy con xe cơ em để thỏ chạy leo dốc là động cơ xì khói đen. Cụ thông cho em với
góc nghiêng của mô tơ không làm cho quá tải cho động cơ được
cụ bịt tuy ô DI CHUYỂN cũng ko lịm được cơ mà
chỉ có góc nghiêng bơm mới làm cho động cơ lịm thôi
nguyên tắc pump hoạt động như nào cụ hiểu rồi còn gì
HỎI HOÀI

manager89

Tài xế O-H
Của cụ đã mục tới cảnh giới này chưa?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên