Doosan 130W-V bệnh không khó nhưng có nhiều cao thủ phải bó tay

manager89
Bình luận: 103Lượt xem: 5,898

zezo123

Tài xế O-H
Chờ các cao thủ đóng góp thêm ý kiến
Rồi thứ 5 em xẽ trả kết quả
giả dụ bơm ra mà đủ lưu lượng. áp khiển cũng đủ. vậy cụ nhầm hoặc chí ít thợ trước đã lắp lộn 1 thứ gì đó trong ngăn kéo. vd: ty cụt. đường kích thích. hoặc là van 1 chiều. hoặc quên mất lò xo chả hạn. nếu cụ rảnh dỗi e nghĩ cụ nên tháo sạch cả bơm và ngăn kéo xuống và kt hết lại từ đầu. chứ cứ lần lần có khi mất thời gian hơn . chúc cụ thành công

ruaxe09

Tài xế O-H
Cụ cho xin vài cái hình của C/V nhé.dòng này chưa nghịch ko biết nhưng thấy có vẻ là Pi có vấn đề như cụ tả.nó cắt không hết mà còn tới 20k thì ko nhanh đc.nếu có cái mạch cho xin luôn nhé

manager89

Tài xế O-H
giả dụ bơm ra mà đủ lưu lượng. áp khiển cũng đủ. vậy cụ nhầm hoặc chí ít thợ trước đã lắp lộn 1 thứ gì đó trong ngăn kéo. vd: ty cụt. đường kích thích. hoặc là van 1 chiều. hoặc quên mất lò xo chả hạn. nếu cụ rảnh dỗi e nghĩ cụ nên tháo sạch cả bơm và ngăn kéo xuống và kt hết lại từ đầu. chứ cứ lần lần có khi mất thời gian hơn . chúc cụ thành công
Tóm gọn cho cụ để cụ bắt bệnh nhé
Bơm ngon , áp tốt , không sai xót
Ngăn kéo chuẩn không sai xót ok
Và mời cụ đọc thật kỹ áp Pi em nêu trên topic
Đọc xong mời cụ phán tiếp nhé

Tiepsuachua

Tài xế O-H
theo kinh nhiệm của em được biết nhưng nguyên nhân dẫn đến dật thao tác là . 1 silanh hoặc pít tông bi sước 2 là áp khiển không ổn định 3 là gối bơm ăn lệch 4 xa bô góc nghiêng bị hở nói chung là nhiều nguyên nhân lắm ... máy anh sửa có ở thái nguyên không anh em cùng sửa

Tiepsuachua

Tài xế O-H
Không được chém
( áp tay điều khiển max 38k , điều khiển tỷ lệ với góc mở , tức mở càng nhiều áp càng cao bắt đầu từ 5k > hết tay điều khiển 38k )
Như vậy có cần thay không bác
Mong được trợ thính
áp khiển luôn luôn ổn định bác nhé 45 >50kg bác nhé bác đo tại trên cốc khiển nhé sem tụt bao kg có ổn định áp khiển không

NgoHoangHa

Tài xế O-H
Thêm thông tin cho các CỤ là
Khi Ra Arm thì Pi không giảm hết ( còn 20k)
Nhưng khi ép tải ( áp càng cao Pi càng giảm )
Nó lại đi ngược nguyên lý mới ác chứ
Nhẽ ra mở hết thao tác là mất Pi giảm hết
Đằng này áp càng cao Pi càng giảm
Áp pi ra arm cụ đo ở cả hai vế bơm đều 20kg như nhau hay 1 vế về 0kg 1vế 20kg vậy .

anhhoang67537

Tài xế O-H
À em nghĩ ra rồi. Áp khiển hơi thấp
Lỗi hộp
Sy lanh có vấn đề
Động cơ nữa.
Hihi. Các cụ đừng ném đá nhé em kiếm tí điểm để tải shop con cat

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên