Chia sẽ Bảng mã lỗi OBD II tiếng anh-tiếng việt

powercar
Bình luận: 179Lượt xem: 69,950

tienphampro

Tài xế O-H
tài liệu này là em xin được của các thầy còn thiếu nhiều nhưng méo mó có còn hơn không bác ah
còn về phần đặt điểm là có lí do khác mong bác thông cảm cho em nhé
nếu bác có bản đầy đủ hơn thì chia sẻ cho anh em ô-hát mở rộng tầm mắt thì tốt quá
bản này của cụ thiếu nhiều thật.và hình như áp dụng nhiều cho dòng toyota thì phải

conadohaui

Tài xế O-H
Nếu bạn không đọc qua bài này thì không bao giờ bạn được chấp nhận trong O-H !

http://www.oto-hui.com/threads/noi-quy-tham-gia-giao-thong-tren-o-h-update-21-11-2013.62930.html
bác huyn van dai quản lý giao thông tốt thật :D em ủng hộ tinh thần vì văn hóa chung của diễn đàn !accidentvoiture
[MERGETIME="1425825713"][/MERGETIME]
bản này của cụ thiếu nhiều thật.và hình như áp dụng nhiều cho dòng toyota thì phải
có thế này là tốt lắm rồi cụ, thay mặt anh em O-H tôi xin chân thành cám ơn cụ Tuyet
[MERGETIME="1425825719"][/MERGETIME]
có thế này là tốt lắm rồi cụ, thay mặt anh em O-H tôi xin chân thành cám ơn cụ Tuyet
[MERGETIME="1425825730"][/MERGETIME]
[MERGETIME="1425825993"][/MERGETIME]
[MERGETIME="1425826230"][/MERGETIME]
[MERGETIME="1425826308"][/MERGETIME]
[MERGETIME="1425826351"][/MERGETIME]

vandat571992

Tài xế O-H
em xin chia sẽ bảng mã lỗi OBD II tiếng anh-tiếng việt em thấy rất có ích cho bác nào sử dụng máy chuẩn đoán mà chưa rành tiếng anh rưới đây là ảnh của tài liệu.
tài liệu rất hay cảm ơn bác nhé em đã tải và đổ xăng nha bác

tien1991

Tài xế O-H
  1. cho em xin 1 ban voi ,cám ơn cụ trước hongnhanpham.vn@gmail.com
[MERGETIME="1397554223"][/MERGETIME]

cho mình một bản với cụ down ve không có gì cả huhu mất 100lit
maile của mình:hongnhanpham.vn@gmail.com
[MERGETIME="1397554231"][/MERGETIME]

maile của mình:hongnhanpham.vn@gmail.com
[MERGETIME="1397554251"][/MERGETIME]

maile của mình: hongnhanpham.vn@gmail.com
[MERGETIME="1397554266"][/MERGETIME]

cho mình một bản với cụ không có gì cả huhu mất 100lit
maile của mình: hongnhanpham.vn@gmail.com
cho mình một bản với cụ e không biết cách down ngovantien1991@gmail.com

xuandatam

Tài xế O-H
em xin chia sẽ bảng mã lỗi OBD II tiếng anh-tiếng việt em thấy rất có ích cho bác nào sử dụng máy chuẩn đoán mà chưa rành tiếng anh rưới đây là ảnh của tài liệu.
được bnhieeu mã lỗi thế nhĩ, đẵ xăng và down
[MERGETIME="1428937317"][/MERGETIME]
Đã text, phải nói giá 100 xăng là quá ít, rất hay, mong sẽ có nhiều thứ hay và chuẩn nữa

TranVanAnh127

Tài xế O-H
Không thấy chỗ dowloald. E có 1 bản, cụ nào cần để lại mail. Mai e lên gara e gửi cho
bạn cho mình xin một bản với. gmail cua mình: TranVanAnh127@gmail.com
[MERGETIME="1429970286"][/MERGETIME]
Không thấy chỗ dowloald. E có 1 bản, cụ nào cần để lại mail. Mai e lên gara e gửi cho
TranVanAnh127@gmail.com
tks cụ nhìu
[MERGETIME="1429970296"][/MERGETIME]
TranVanAnh127@gmail.com
tks cụ nhìu
[MERGETIME="1429970308"][/MERGETIME]
TranVanAnh127@gmail.com
tks cụ nhìu

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên