Chế bơm K3V112 sang máy PC200-3 liệu có ổn không?

anhhoang67537
Bình luận: 33Lượt xem: 6,913

binh03c4

Tài xế O-H
Bơm K3V rất dễ dùng
Bạn chỉ cần bịt tất cả đường kích trên ba lô lại , bơm hoạt động áp cỡ 350kg vân ok không bị lịm tải
Mình đã dung K3v63 để thay cho bơm sk120-2 máy nhỏ hơn bác mà không cần thay ngăn kéo vẫn ok

anhhoang67537

Tài xế O-H
Em cảm ơn các cụ ạ. Nhưng có sợ chế bơm k3v sang lưu lượng lớn hơn rồi ngộp tải không ạ

Ba lo hai loại này có nguyên lý hoạt động khác nhau, sao cụ khồg swar chưa, chế chọt làm gì cho mệt
Bơm hpv90 của nó làm và điều chỉnh khó lắm cụ ạ. Nặng tải không chỉnh nổi ạ. Em muốn chế sang bơm k3v cho ổn định và dễ xử lý. Balo dòng hpv90 hay gặp vấn đề lắm cụ ạ

Các cụ cho em hỏi là dùng búa liệu có ổn không ạ.

Congthang91

Tài xế O-H
Việc bây giờ của cụ là mang tiền đi mua bơm mà chế thôi ! Em đã chế rất nhiều em rồi nhé cụ , hai đường điều khiển từ ngăn kéo về cụ đấu vào hai ba lô , em có bơm 112 giá siêu tốt + với cả đồ gá đầy đủ nhé , inbox cho em

cuongctnvn

Tài xế O-H
KHÔNG PHẢI THAY NGĂN KÉO MUA BƠM MỚI VÀ CÓ BỘ CHUYỂN ĐỔI HỌ BÁN THEO ( CÓ KÈM THEO SƠ ĐỒ ĐẤU TYO)
VỪA NHANH VỪA KHỎE VỪA KHÔNG ĐAU ĐẦU CẦM TIỀN NGON LÀNH CỤ NHÉ.

anhhoang67537

Tài xế O-H
Việc bây giờ của cụ là mang tiền đi mua bơm mà chế thôi ! Em đã chế rất nhiều em rồi nhé cụ , hai đường điều khiển từ ngăn kéo về cụ đấu vào hai ba lô , em có bơm 112 giá siêu tốt + với cả đồ gá đầy đủ nhé , inbox cho em
KHÔNG PHẢI THAY NGĂN KÉO MUA BƠM MỚI VÀ CÓ BỘ CHUYỂN ĐỔI HỌ BÁN THEO ( CÓ KÈM THEO SƠ ĐỒ ĐẤU TYO)
VỪA NHANH VỪA KHỎE VỪA KHÔNG ĐAU ĐẦU CẦM TIỀN NGON LÀNH CỤ NHÉ.
Dạ em cảm ơn các cụ nhiều .Nhưng em vẫn đang đau đầu về con máy này quá các cụ ạ.
Em giữ nguyên ngăn kéo mà lắp 2 bơm lên đều bị vỡ bơm của búa ạ. Vì máy đang dùng búa
Cụ nào có cao kiến gì thì giúp em với

cuongctnvn

Tài xế O-H
Dạ em cảm ơn các cụ nhiều .Nhưng em vẫn đang đau đầu về con máy này quá các cụ ạ.
Em giữ nguyên ngăn kéo mà lắp 2 bơm lên đều bị vỡ bơm của búa ạ. Vì máy đang dùng búa
Cụ nào có cao kiến gì thì giúp em với
- vậy là lưu lượng và áp từ bơm đi, áp bị dội ngược lại bơm. đau đầu đây.

Mua ở đâu vậy cụ
cũng nhiều đơn vị cung cấp đó cụ.

anhhoang67537

Tài xế O-H
Đây cụ ạ

Thai81

Tài xế O-H
của bác bị lsao bác phải ns ra thì ae ms chỉ cho nhà bác dk chuu
Mình mới mua con sola 200 bánh lốp nhưng lại gắn bơm k3v 112. Các thao tác làm việc quá nhanh mình muốn chỉnh áp bơm tổng cho thấp suống chút xíu nhưng ko biết chỉnh ốc nào trên bơm tổng mong ae trong hội chỉ giúp

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên