Cần hướng dẫn cách tháo taplo Toyota vios 2017

nghiaalo
Bình luận: 33Lượt xem: 7,857

trinhanhduc

Tài xế O-H
Em mới làm thêm nội thất ôtô, khách bảo, xe dàn lạnh, ko tự ngắt.Vì ở xa,hãng Toyota, cho nên mang ra chỗ em, Em muốn tháo taplo ra để vệ sinh dàn lạnh. Em chưa tháo bao giờ, mong các bác,chỉ giúp em từng bước. Bác nào có ảnh hay video, hướng dẫn thì em sẽ ko quên ơn
em thấy nó cũng ko khó lắm nhưng nhích xương ra hơi vất .. mà còn bảo hành thì cụ nên bỏa vào hảng ko bây khách lắm lý lắm

auto.is250c

Tài xế O-H
Theo em nếu bác chuyên đồ chơi thì thôi cho họ đi xưởng khác họ làm , ko dọ dạy vào đó nó lại đi thêm vài cái nữa thì phiền ra Nếu thay role xong vẫn thế tiếp tục bác làm gì . Ít nhất bác hiểu chút về hệ thống mới chén dc...sr chủ thớt

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Theo em nếu bác chuyên đồ chơi thì thôi cho họ đi xưởng khác họ làm , ko dọ dạy vào đó nó lại đi thêm vài cái nữa thì phiền ra Nếu thay role xong vẫn thế tiếp tục bác làm gì . Ít nhất bác hiểu chút về hệ thống mới chén dc...sr chủ thớt
Ở Việt nam, luôn có một suy nghĩ rất nung nấu là sử dụng xe khách hàng để nâng cao trình độ

duongtoyotalk

Tài xế O-H
View attachment 78608 Các bác chỉ giúp em con relay AC với? Cho em hỏi luôn con relay AC, có con sơ cua, để mình thay khi hỏng như cầu trì ko vậy? Em cám ơn

relay AC là cái màu xám( hàng relay dưới cùng từ phải qua là cái thứ 3) bác rút cái relay số 4( là relay horn) đổi qua lại với cái số 3 sau đó thử lại xem. Chào thân ái!!!

duongtoyotalk

Tài xế O-H
View attachment 78608 Các bác chỉ giúp em con relay AC với? Cho em hỏi luôn con relay AC, có con sơ cua, để mình thay khi hỏng như cầu trì ko vậy? Em cám ơn
À, nếu bác chọt vào khu vực này rồi mà ko làm được, mà nếu để khách lên trên hãng thì trên hãng nó sẽ từ chối bảo hành đấy nhé vì lí do đã có tác động từ bên ngoài nên lúc đó ông khách mà quay ngược lại cắn bác thì ko ai đâu chịu trách nhiệm đấy nhé. suy nghĩ cho kỹ trước khi thực hiện bác nhé. mà có khi bác mất luôn ông khách này luôn nhé, mất 1 ông bác có thể mất thêm 10 ông nữa vì họ truyền miệng nhau, 10 ông họ truyền cho 100 ông nữa thì hậu quả khôn lường nhỉ. suy nghĩ cho kỹ, suy nghĩ cho kỹ, suy nghĩ cho kỹ bác nhé. Thân

nghiaalo

Tài xế O-H

relay AC là cái màu xám( hàng relay dưới cùng từ phải qua là cái thứ 3) bác rút cái relay số 4( là relay horn) đổi qua lại với cái số 3 sau đó thử lại xem. Chào thân ái!!!
ok,cám ơn bác,nhờ sự chỉ giúp của bác em đã làm thành công.Vì khách nói hỏng khách chịu cho nên em mới giúp thôi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên