Xe howo a7 hỏi điện trên xe

N
Bình luận: 35Lượt xem: 11,757

dunggttn

Tài xế O-H
Muốn ngon con mày thì thay máy phát thay mặt điều khiển điều hoà thay hộp (xi nhan +lên xuống kính chung 1hộp) hộp xinhan ko muốn thay thì chỉ có chế thêm rơ le. Thay mấy con đi ốt bên trong là sửa đc lên xuống kính .mình chỉ biết sơ sơ thế thôi ko biết ý mn tn

Tuannvtt

Tài xế O-H
Mấy bác cho hỏi tí: mình cũng gặp con này bị lỗi nâng hạ kiếng bên tài. Công tắc bên tài thì bấm kính bên phụ được mà kính bên tài lại im ru. Bác nào có kinh nghiệm rồi thì chỉ nhanh bị gì với ạ. Ở trong cửa có cái hộp gì đó có liên quan ko. Thank trước

ducanh89vp

Tài xế O-H
dieu hoa thi bac kiem tra lai may phat xem sao nhe khi no may dong ho bao vong tua may co hoat dong khong va nhin xem may phat dang bao sac bao nhieu volt dieu hoa cuadong xe howo no lay tin hieu bao nap va vong tua o may phat len dieu khiem relay tren bang cau chi khi relay do hoat dong no se dong dien cho dieu hoa bac nhe bac kiem tra lai hoac thu dau dien truc tiep cho relay do xem sao nhe nang ha king va guong thi bac kiem tra xem nguon len hop co day du khong no co 3 nguon neu thieu 1 nguon no cung khong hoat dong dau nhe em hay lam dong xe howo co gi bac cu ib em se giup

tranthanghp

Tài xế O-H
em là thành viên mới ạ. xin gửi lời chúc sức khỏe và lời chào trân trọng nhất. xin mọi người giúp đỡ ạ. hum nay có con xe đầu kéo howo a7 vào xưởng em sửa điện. thì em kiểm tra thấy máy phát cháy và em đã thay máy phất mới nhưng điện lên xuống kính thì k lên xuống đc. và điều hòa bật cũng mất luôn và đài. xin nhanh bị dính em mở hộp điện tử bên phụ thấy bị cháy và dính xin nhan. nhưng bây giờ xin nhan bỏ qua vì em chế ra ngoài. mong cac cụ giúp em với ạ. về điều hòa và chốt cửa nâng hạ kính. nhưng quan trọng cái điều hòa trước ạ
Em cũng đã gặp trường hợp như bác, nhưng xe Camc, máy phát hỏng bị chập cháy nhiều thiết bị trên xe. Con này bác thử kiểm tra lại hộp điện trên bảng cầu chì xe. Nghi vấn là phải thay hộp điện.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên