Tưng bừng sinh nhật O-H lần thứ 5, những khoảng khắc đáng nhớ !

Hải Âu
Bình luận: 57Lượt xem: 8,745

thaoha

Moderator
Pờ Nờ rất hối tiếc vì không thể tham gia O-H lần thứ 5 này :77::77::77:

Có phải hạt sạn là hình ảnh trên không ? Xin các cụ cho biết thêm thông tin ạ

là cục sạn to chứ ko phải hạt sạn thưa cụ nờ và cả diễn đàn buồn vì cách hành xử của cục sạn này

huaducthinh90

Tài xế O-H
Rực rỡ quá các cụ ạ, em xin các cụ thông cảm giùm em, em bảo đi mà 16 ba lại gọi em đi họp cho em gái lớp 11, ae em học xa nhà các cụ ạ. Xin lỗi các cụ. Thân mến!

tuanhaitin

Tài xế O-H
- Đuối quá các Cụ. Không biết Rượu gì mà em say bí tỉ, giờ mới hoàn hồn. Rượu ngon! Em đề nghị sinh nhật lần sau dùng loại rượu này để giao lưu đi ạh. :D

- Lần đầu ra giao lưu off line với các Cụ khắp mọi miền đất nước. Em mới biết mặt các Cụ, khác xa những gì Em tưởng tượng trong đầu về dáng vẻ ngoài và trò chuyện như chưa bao giờ được trò chuyện.

- Em cũng xin chia sẽ một vài khoảnh khắc khó quên khi ở Hà Nội 2 ngày tham gia sinh nhật diễn đàn. Sau khi cuộc thi Vô lăng vàng kết thúc, nhóm 8 người cùng bắt Taxi về nhà nghỉ, tay Taxi này chạy khá bạo nhưng lại không biết đường, cái này mới chết chứ, chạy lòng vòng mà chẳng biết có tơi nơi không? Rõ khổ.... Thế là sáng hôm sau không dám đụng tới đám taxi Hà Nội nữa. Chúng em làm chuyến xe Bus từ nhà nghỉ ở đường Thăng Long về Trường CDCNHN. Đi được nữa đường thì gặp sự cố.

Tay phụ xe cũng ngỡ ngàng, Mịa lần đầu tiên nó Xì cả đôi vỏ:)) mà xe thì chỉ có một cái sơ cua.

Thôi mấy anh em chờ chiếc xe bus khác đến rồi tiếp tục cuộc hành trình. Mới 6h45 sáng mà nóng kinh khủng, chả bù với tay Khoadongluc ra ngoài này gần một tháng trời để chuẩn bị cuộc vui 5 năm thành lập diễn đàn.

P/S: Chúc các Cụ nhiều sức khỏe và niềm vui. Em đi ngủ đây, rượu vẫn chưa vã.

balong_autotn

Tài xế O-H
Tuy phần này em ko tham dự được nhưng khi xem những tấm ảnh này em cảm thấy rất vui vì ae OH vẫn có buổi giao lưu vui vẻ và ấm cúng.tôi thấy lần sau chúng ta không phải đao to búa lớn,không cần phải hoành tráng làm gì cả.chúng ta chỉ cần tổ chức một sinh nhật đơn sơ,giản dị nhưng thấm đậm tình cảm trân thành của AE OH với nhau là AE vui rồi.

Msn

<font color="red">ĐỘC THÂN TRƯỞNG BÀ</font>
Ối!HN mùa này mưa lớn lắm hay sao mà săn quần lên vậy kìa

Già Làng O-H

GIÀ LÀNG O-H
Alo ! Theo yêu cầu của cụ Bói, em up ảnh lên Goog Drive, mời Các Cụ vào đây để tải file ảnh gốc nhé :)
You need permission to access this item.

You are signed in as thinhnhanec@gmail.com, but you don't have permission to access this item. You can request access from the owner or choose a different account. Learn more

Vào không được Anh Hai Ẩu ơi :D

ngocthat

Tài xế O-H
Năm ngoái, Oto-hui mình tổ chức sinh nhật ở quán Hải Yến, Hoàng Quốc Việt, Hà Nội nhưng không được hoành tráng lắm. Năm nay thì tổ chức khá lớn ở ĐH Công Nghiệp Hà Nội nhưng em thấy không có báo nào đưa tin. Phải chẳng Oto-hui nên mời một số báo tới dự để họ đưa tin, khuếch trương uy tín và để nhiều người biết hơn về diễn đàn của mình nhỉ?

tantuanmc

Tài xế O-H
- Đuối quá các Cụ. Không biết Rượu gì mà em say bí tỉ, giờ mới hoàn hồn. Rượu ngon! Em đề nghị sinh nhật lần sau dùng loại rượu này để giao lưu đi ạh. :D

- Lần đầu ra giao lưu off line với các Cụ khắp mọi miền đất nước. Em mới biết mặt các Cụ, khác xa những gì Em tưởng tượng trong đầu về dáng vẻ ngoài và trò chuyện như chưa bao giờ được trò chuyện.

- Em cũng xin chia sẽ một vài khoảnh khắc khó quên khi ở Hà Nội 2 ngày tham gia sinh nhật diễn đàn. Sau khi cuộc thi Vô lăng vàng kết thúc, nhóm 8 người cùng bắt Taxi về nhà nghỉ, tay Taxi này chạy khá bạo nhưng lại không biết đường, cái này mới chết chứ, chạy lòng vòng mà chẳng biết có tơi nơi không? Rõ khổ.... Thế là sáng hôm sau không dám đụng tới đám taxi Hà Nội nữa. Chúng em làm chuyến xe Bus từ nhà nghỉ ở đường Thăng Long về Trường CDCNHN. Đi được nữa đường thì gặp sự cố.

Tay phụ xe cũng ngỡ ngàng, Mịa lần đầu tiên nó Xì cả đôi vỏ:)) mà xe thì chỉ có một cái sơ cua.

Thôi mấy anh em chờ chiếc xe bus khác đến rồi tiếp tục cuộc hành trình. Mới 6h45 sáng mà nóng kinh khủng, chả bù với tay Khoadongluc ra ngoài này gần một tháng trời để chuẩn bị cuộc vui 5 năm thành lập diễn đàn.

P/S: Chúc các Cụ nhiều sức khỏe và niềm vui. Em đi ngủ đây, rượu vẫn chưa vã.

Cụ tuấn thông cảm cụ ra Hà Nội mà lại gặp ngay phải mấy bác taxi chặt chém,mà em thấy số cụ nó cũng đen thế nào về cái khoản đi lại ấy,tối hôm đó em với cụ và mấy cụ nữa đi taxi thì lạc,hôm sau cụ đi xe bus thì nổ lốp,đến trưa bắt taxi chắc phải đến cái thứ 10 mới được đi.hay cụ có chặt chém gì ng ta nên mới bị báo ứng hả cụ=))=))=))

VIU

Tài xế O-H
Em sửa rồi, vào đây hay vào fb HaiAu của em ạ
https://www.facebook.com/kiendinhauto?ref=tn_tnmn

Cụ up lên facebook thì dung lượng anh đã bị nén xuống rồi (chất lượng anh như khi cụ up lên photobucket) mà. Cụ Chịu khó Up lên http://data.oto-hui.com/ Không có thì up lên http://www.mediafire.com/ rồi cho AE load ảnh gốc về xem cho rõ nét với ak.

Cụ nào đang có ảnh Mà Anh Lê Duy (buctuong_lua16) chụp ở nhà hàng không cho e xem với ạ.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên