Tưng bừng sinh nhật O-H lần thứ 5, những khoảng khắc đáng nhớ !

Hải Âu
Bình luận: 57Lượt xem: 8,748
Sinh nhật diễn đàn O-H lần thứ 5, một sự kiện lớn của tất cả các thành viên đã thành công tốt đẹp, tuy có vài hạt sạn, nhưng đã rất thành công, em với tư cách là một thành viên diễn đàn, được tham gia ngay từ ngày sinh nhật đầu tiên, thấy BTC rất vất vả không kể tới cái nắng lên tới 41 độ và những cơn mưa dông bất ngờ giật phăng tất cả công sức chuẩn bị của bao nhiêu người, và với ý chí và tinh thần đoàn kết của tất cả anh em O-H chúng ta đã làm được 1 buổi sinh nhật đáng nhớ :8:

Sau đây là vài hình ảnh em chụp từ buổi sinh nhật post lên chia sẻ với các Cụ :)

Màn lân sư rồng khai mạc sinh nhật

Cảm ơn tất cả những con người đã đồng ý chí để có một buổi sinh nhật đang nhớ :8:

kimdevn

Tài xế O-H
Chúc mừng diễn đàn ta thêm một tuổi mới
thêm nhiều thành công mới
qua đó mới thấy hết được tinh thần đoàn kết của anh em OH

VIU

Tài xế O-H
Nói chung là thành công rực rỡ roài. Một khi Anh Em đã hiểu nhau rồi thì ko cần trình bày dài dòng làm gì phải ko cụ. :) Em thấy cụ chớp liên tục vậy cơ mà sao up có mỗi 2 cái ảnh vậy trời. Cụ có thể cho AE xin cái Link ảnh gốc được ko ak?

dotuana2

Tài xế O-H
Chiều nay bọn em phải chiến đấu với bãi chiến trường vất vả quá. Nhưng được cái trước đó đập phá cũng tơi!

Nói chung là thành công rực rỡ roài. Một khi Anh Em đã hiểu nhau rồi thì ko cần trình bày dài dòng làm gì phải ko cụ. :) Em thấy cụ chớp liên tục vậy cơ mà sao up có mỗi 2 cái ảnh vậy trời. Cụ có thể cho AE xin cái Link ảnh gốc được ko ak?
Em đang úp ảnh cụ ạ, về chiều nay em lại phải đi tiếp khách hiệp nữa, giờ hoa cả mất òi :69:

Toàn cảnh khai mạc

Các bạn sinh viên lào tham gia giao lưu với thành viên O-H :8:

Em gái trong đội lân sư rồng, Cụ nào muốn xin số cầm tay pm em nhé :8:

luyen_hybrid

Tài xế O-H
Vậy là ngày hội của chúng ta đã thành công tốt đẹp, tuy có xuất hiện một vài vết mờ trên trang giấy trắng nhưng với tinh thần đoàn kết của anh em chúng ta các vết mờ đã bị xóa đi nhanh chóng và thay vào đó là các vệt màu hồng,các điểm sáng trói lọi. 2 ngày qua tuy quãng thời gian anh em chúng ta được ở bên nhau rất ngắn ngủi nhưng đã có biết bao kỉ niệm đọng lại trong kí ức anh em,2 ngày qua chúng ta đã cảm nhận được tinh thần O-H là như thế nào,một tinh thần mà bất kì 1 diễn đàn nào cũng không thể có được, " chúng ta là một gia đình" câu nói của cụ RẺ RÁCH cứ văng vẳng trong đầu tôi, nó như một nguồn sức mạnh vực dậy tinh thần tôi trong lúc hoang mang nhất.cảm ơn tất cả những người anh em của tôi từ mọi miền tổ quốc chẳng quản ngại đường sá xa xôi để đến với nhau,cùng nhau chung sức chung lòng vượt qua mọi gian nan,cảm ơn ban quản trị đã chọn cho anh em mình một hướng đi mà tôi ngĩ tất cả mọi người đều cho là đúng,và xin cho tôi được gửi lời cảm ơn đặc biệt tới người thủ lĩnh special của chúng ta,cảm ơn cụ đã tạo ra cho chúng ta một ngôi nhà bằng tinh thần đoàn kết và chia sẻ,cảm ơn cụ chẳng ngại đường sá xa xôi,mưa nắng nhọc nhằn và bao thủ tục khó khăn để lo cho anh em ngày hội hôm nay.những lời nói tận đáy lòng,những giọt nước mắt vì người ta chơi anh em làm chúng ta phải trạnh lòng,chúng ta cần phải chia sẻ với cụ nhiều hơn nữa chứ đừng để một mình cụ phải ôm quá nhiều vì anh em như thế vì "chúng ta là một gia đình".buổi chiều hôm nay anh em đã có một buổi sinh nhật thật tưng bừng đúng với ý nghĩa của nó và đúng như mọi người mong muốn.chia tay những anh em về sau,vẫy tay chào những người anh em ở phía nam tổ quốc mà lòng tôi ngậm ngùi xao xuyến,chân tôi không muốn bước đi,nhưng cuộc vui nào rồi cũng có hồi kết thúc, tạm biệt các anh em hẹn gặp lại trong một ngày gần nhất.chúng ta sẽ cùng nhau chung sức xây dựng lên một ngôi nhà chung O-H ngày càng lớn mạnh và phát triển không chỉ ở việt nam mà còn vươn xa tầm thế giới.
thân ái !

tranaudi

Tài xế O-H
Hôm qua cháu phê quá. cháu xin gửi lời cảm ơn đến cụ Phạm Phú Việt đã chở cháu về. Chưa bao h em say rượu và cũng không nhớ được gì nữa các cụ. Có gì bất kính các cụ tha lỗi :D:D

Phần II - Vinh danh những người đã đóng góp rất nhiều cho O-H

Những sáng lập viên & Ban điều hành O-H

Cụ "Rẻ" phát biểu

Bầu chủ tịch quỹ công đoàn O-H

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên