Từ A tới Z kiến thức cơ bản cấu tạo ô tô (Phần 1)

Nguyễn Xuân Giang
Bình luận: 72Lượt xem: 94,629

Mayxaydung98

Tài xế O-H
bác cứ làm theo phong cách văn chương này đi, với bản thân tôi thì tôi thấy hợp và dễ hiểu, nhiều khi các cao thủ cứ nói kiểu " hàn lâm" quá vượt sức mình
mà tiêu chí của anh em trong này đa số là chia sẻ kinh nghiệm
vote cho bác để bác viết tiếp, chỉ cần với mảng về ô tô thôi bác viết phải cả năm có khi mới hết :D
chúc bác sức khỏe

Nguyễn Xuân Giang

Giữ xe
Nhân viên
bác cứ làm theo phong cách văn chương này đi, với bản thân tôi thì tôi thấy hợp và dễ hiểu, nhiều khi các cao thủ cứ nói kiểu " hàn lâm" quá vượt sức mình
mà tiêu chí của anh em trong này đa số là chia sẻ kinh nghiệm
vote cho bác để bác viết tiếp, chỉ cần với mảng về ô tô thôi bác viết phải cả năm có khi mới hết :D
chúc bác sức khỏe
Cảm ơn bác. Bác thấy hay thì bấm đổ xăng và theo dõi nhé. Hôm nay em vừa up thêm Phần 4 rồi đấy, bác tìm đọc nha.

DienOtoPhong

Tài xế O-H
cái hay nhất là biến kiến thức khô khan thành nhiều phần dí dỏm làm người đọc cứ muốn tiếp tục đọc. cảm ơn a vì bài viết thật sự rất bổ ích

NamUTE

Tài xế O-H
bài viết rất hay và tuyệt vời cho những sinh viên như em. mong bác có thật nhiếu sức khỏe để có nhiều những bài viết hay

quanghuy123

Tài xế O-H
Bác chủ hài hước quá. Đọc những bài này vừa vui vừa dễ hiểu.
Mong các bác đi trước chia sẻ thêm nhiều bài viết hay như vậy.

datot22

Tài xế O-H
Dài quá đọc không nổi, tóm cái váy lại là nên học ở thực tế nhiều hơn các bạn ạ
Nhưng kiến thức trên trường cũng không thể bỏ qua bác ạ, xây dựng lí thuyết giúp cho sinh viên chúng em có nền tảng vững chắ, để có thể hiểu rõ và hiểu sau hơn về ô tô Bác ạ hehe

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên