SYM Joyride đã xuất xưởng!!!

A
Bình luận: 155Lượt xem: 37,946
C

congnghiep4

Khách
ke ke nó xấu quá mua chi cho mắc ! ở ngoài đường đi dc 2 -3 chiếc ak mua ya chạy cho sướng :105::105::105::105::105:

nhìn không đến nỗi đâu cái gì rẻ là mình chơi à ! bác đã đi chưa nó cũng sướng chứ bộ!

Msn

<font color="red">ĐỘC THÂN TRƯỞNG BÀ</font>
Hôm vào bảo trì con em của mình ,mình đã ngắm nó rất kỹ rồi .Nhìn chung mình thấy nó đẹp đấy,tiếc là mình có con em rồi, nếu không lượm nó về rồi :37:

phuc_sro

Tài xế O-H
có ai đã chạy qua chưa,cho em hỏi thật sự nó có tiết kiệm xăng không a. SYM được phong danh hiệu dũng sỹ diệt xăng nghe ghê wa. Định mua mà không biết mức độ ăn xăng thế nào,tư vấn cho em :22:?

wing

Tài xế O-H
hê hê nói 2 6 chai thôi bữa ôm "Ra tiệm SYM ở Cát Linh, chiếc Atila Elizabeth phiên bản thắng đùm treo biển đề giá 29 triệu VNĐ, phiên bản thắng đĩa đề 32 triệu VNĐ. Trong khi giá đề xuất là 28 và 30 triệu. Mình đi một vòng cuối cùng lên Kường Ngân mua thì mua được với giá 27 triệu @_@

Ko biết là tại sao nữa, mình cam đoan là chuyện thật 100%, xe vừa mới lấy đăng ký hôm thứ 6."
trích tạm lời của một khách hàng đó
cẩn thận với mấy bác này hay làm giá

cái này em nghĩ tuỳ đại lý nó tự ý đẩy giá lên đó. hồi đó mình mua sirius limited cũng bị đẩy giá, nè. đứng trả giá 1 hồi nó cũng xuống lại ngang giá sirius thường :))
So sánh bề ngoài

đầu đèn

Gác chân, mâm, đầu (đầu giống nou 2,3 gắn thêm cái ốp wá)

Đèn hậu

thanks, cái này hay, có kỳ công sưu tầm ghê

thông tin hoàn toàn chính xác giá cả của nó không phải là 26 chai đâu mà trên 30 chai

hy vọng là thế, 26chai ngon lành quá, mình nghe đồn phục tùng sym hơi bị chua, anh em chú đến đến hậu mãi nữa nhé.

bathucvt

Tài xế O-H
Xe joyride giá cập nhật ngày 14/12/2009 là 28,5tr chưa bao gồm giấy tờ + 1tr biển + 1,45 tr thuế và phí khác + 0,3 tr tiền dịch vụ làm giúp (nếu mình ko tự làm giấy tờ), tổng cộng là 31,25 tr. quên mất còn 40 nghìn tiền xăng đổ vào xe để chạy về nhà nữa chứ
chiều nay máu quá ra lấy một con, ngày mai xong giấy tờ là có thể chạy vô tư, sau đó sẽ báo cáo tình hình sử dụng xe cho anh em biết

A

acymeneya

Khách
mình thấy xe này kiểu dang gần giống AB tuy nhiên mình xin đóng góp như sau. sym la một hãng lớn nhưng vấn đề chăm sóc khách hang của sym chưa được tốt lắm chưa kể đến là đồ đạc của sym rất khó kiếm + giá thành không phải của trần gian mình mong các bạn xem xét kỹ vấn đề này rồi hãy quyết định có lên tậu cho mình một chiếc hay không.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên