Ra mắt phiên bản O-H tiếng anh mang tên " Autorepairmanuals.ws"

khoadongluc
Bình luận: 29Lượt xem: 6,804

OS

Đời là bể khổ!
Cụ Lực ơi bản tiếng Anh này sao chưa có chỗ để post bài à cụ.Em định làm một bài cho xôm mà tìm mãi chẳng thấy chỗ để gửi./

Cụ chọn chuyên mục và nhấn post newthreat thôi:

3zoka

Tài xế O-H
Các cụ cứ vào mục introduction để tạo topic hỏi bằng tiếng anh nhé :))
Cụ Lực ơi em nhờ cụ gửi cho em cái thư kích hoạt tài khoản nhé .Em đăng ký mãi mà vẫn chưa nhận được mail từ BQT các cụ .Nick của em đăng ký là 3zoka cụ ah.Các cụ cố gắng giúp thần dân nhé,Thanks các cụ ./

minhduc1208

Tài xế O-H
vậy là OH nhà mình đã vươn ra biển thật rồi các cụ ah.em thì hơi ngu tiếng anh nhưng em sẽ cố gắng học để có thể tập tọe 1 chút bên diễn đàn phiên bản tiếng anh.nếu em có chỗ nào sai hay là nhỡ may viết tiếng việt có dấu xin các cụ sửa giúp hộ nhà cháu cái nhé:))

mrblackgl

Tài xế O-H
qua autorepairmanuals.ws lại từ 2ban tay trắng ak cụ, 0credits. Không thể chuyển xăng từ oto-hui.com wa đc hả cụ. Làm sao để có credits để dowload được tại liệu vậy cụ? phải trao dồi thêm EL rồi! diễn đàn rất bổ ích,thaks admin.

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
qua autorepairmanuals.ws lại từ 2ban tay trắng ak cụ, 0credits. Không thể chuyển xăng từ oto-hui.com wa đc hả cụ. Làm sao để có credits để dowload được tại liệu vậy cụ? phải trao dồi thêm EL rồi! diễn đàn rất bổ ích,thaks admin.
Bây giờ chung tôi đang xây dựng hệ thóng mới tại địa chỉ : http://en.oto-hui.com bạn có thể vào đó tạo tài khoản và học hỏi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên