Máy phát cần giúp đỡ

trannhatanh
Bình luận: 55Lượt xem: 4,191

trannhatanh

Tài xế O-H

trannhatanh

Tài xế O-H
máy phát cũ của cụ nó bị hỏng con ic trong máy phát nên thợ mới đấu ic rời, bây giờ cụ thay máy phát mới chỉ cần cụ đấu đúng các chân trên máy phát là được rồi không cần gắn giống vậy nữa đâu. mà cụ mua máy phát đó có các chân gì a e mới hỗ trợ cụ được nếu máy phát trung quốc thì có ghi chữ sẵn rồi còn loại khác thì chỉ có chân B+ và giắc cắm IG và L thôi.
mai em mới mua bác ạ.nhưng không biết bỏ đi nó có sao ko bác ạ.với lại em mua thì cũng mau cái máy phát giống của nó thôi. nhưng nó có chân N chân F chân B+ thôi ạ

nguyen_nhut6789

Tài xế O-H
mai em mới mua bác ạ.nhưng không biết bỏ đi nó có sao ko bác ạ.với lại em mua thì cũng mau cái máy phát giống của nó thôi. nhưng nó có chân N chân F chân B+ thôi ạ
nếu vậy pác thay máy phát mới vô cứ đấu dây vô 3 chân đó thôi là ok rồi. về phần đèn báo sạc có cái khác tự động khiển nó tắt pác khỏi tìm chân L mất công

tuanthuy

Tài xế O-H
cho mjh gnail mjh gui hinh va thong tin cho cack do ic va cack lap vao nhu the nao3chan to ra la IG.S.L .2chan thi tiet che ic dk am S.L(IG nguon khoa dien ,S chan so ap,L chan den bao nap... con o trong IC khi thao ra co chan B+,E,F,N;P(F: cuon kich tu;N.P tin hjeu 1 pha

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên