Máy komatsu pc200-5 bị mất kết hợp

ngocphuc92
Bình luận: 49Lượt xem: 6,010

NgoHoangHa

Tài xế O-H
Lời đầu tiên Em xin chào tất cả mọi người trên diễn đàn.chả là em đang gặp phải vấn đề con komatsu pc200-5 bị mất kết hợp ạ.xin nhờ các bậc tiền bối hãy giúp đỡ xem máy nó bị lỗi chỗ nào ạ.e xin cảm ơn nhiều ạ.
cụ ktra ba lô chưa vậy .cụ chỉnh con TVC valve vào một vòng xem có gì khác biệt không. nếu động cơ lịm quá thì chỉnh con servo valve vào cho bớt lịm đi và thử xem !

ngocphuc92

Tài xế O-H
Kết hợp vào Arm và Nâng cần chắc là không lên cần đúng không cụ.
Xe làm có nhanh hay mạnh gì không cụ?
Xe này điện đóm còn không?
Nếu ép hết tay Arm mà di chuyển tự chạy thì phải xem lại Ngăn kéo đi cụ.
Dạ.đúng rồi a ạ.xe này bỏ điện rồi ak.e đấu 24v ạ.

ngoctan31891

Tài xế O-H
tôi cũng đã làm pc 200-6 mắt kết hợp cụ thể là áp khiến 45 đến 60. áp bơm 1 320 áp bơm 2 320 khi nâng cần boom và vào buket thì boom không lên đến khi nào gấu vào hết thì cần mới lên . và cuối cùng làm ba lô và ngăn kéo giờ chạy vù vù

ngocphuc92

Tài xế O-H
tôi cũng đã làm pc 200-6 mắt kết hợp cụ thể là áp khiến 45 đến 60. áp bơm 1 320 áp bơm 2 320 khi nâng cần boom và vào buket thì boom không lên đến khi nào gấu vào hết thì cần mới lên . và cuối cùng làm ba lô và ngăn kéo giờ chạy vù vù
Dòng này balo nó phức tạp hơn ạ.balo va ngăn kéo e cũng đã làm oke hết rồi ạ.mà vẫn chưa được ạ.

quachvancuong

Tài xế O-H
m,
Van bù áp là chỗ nào ạ.cụ có thể nói cụ thể đc ko ạ
tham khảo thui

NgoHoangHa

Tài xế O-H
Dạ.máy cũng tạm rồi cụ ạ.cụ chỉnh o đâu vậy
em chỉnh ở Hà Nội ,máy của cụ chỉnh chỗ nào mà được vậy ,( trước e chỉnh 1 con kết hợp vào arm và nâng cần chậm e chỉnh con van điện vào là ổn ) nhưng con này e sắp chỉnh thì lái máy bảo nó vào arm và nâng cần thì nâng đứng im

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên