Máy komatsu pc200-5 bị mất kết hợp

ngocphuc92
Bình luận: 49Lượt xem: 5,982

NgoHoangHa

Tài xế O-H
Mọi người đâu hết rồi à.ai gặp phan nay chua ak
cụ cho thêm thông tin rõ ràng áp khiển áp chính ép tải từng thao tác ,mất kết hợp là mất như nào kết hợp thao tác nào với thao tác nào ,máy tại sao lại bị như vậy tự dưng bị hay có người chọc vào thì mọi người mới chém giúp cụ được

ngocphuc92

Tài xế O-H
Áp bơm trong 300 bơm ngoài 290 ak.

NHẮC NHỞ: NỘI QUI DIỄN ĐÀN LÀ KHI VIẾT BÀI BẰNG TIẾNG VIỆT THÌ BẠN PHẢI VIẾT CÓ DẤU NHÉ.

hoannbk

Tài xế O-H
Kết hợp vào Arm và Nâng cần chắc là không lên cần đúng không cụ.
Xe làm có nhanh hay mạnh gì không cụ?
Xe này điện đóm còn không?
Nếu ép hết tay Arm mà di chuyển tự chạy thì phải xem lại Ngăn kéo đi cụ.

Đinh Công Văn

Tài xế O-H
Mọi người đâu hết rồi à.ai gặp phan nay chua ak
nếu bác là thợ sửa thì hãy kiểm tra thật kĩ lại những thứ mọi người đã đưa ra và đưa lên tình trạng cụ thể của em nó đện đóm thế nào các áp xuất khiển chính và áp đường pi lúc ép tường động tác đơn và khi kết hợp như cụ bảo tình trạng động cơ thế nào chứ đừng đăng một bài mà thiếu thông tin thì rất rất khó mà chỉ cho bác được ạ gặp thì có thể gặp nhưng trắc gì con máy nào cũng ở một chỗ đâu cụ

ngocphuc92

Tài xế O-H
nếu bác là thợ sửa thì hãy kiểm tra thật kĩ lại những thứ mọi người đã đưa ra và đưa lên tình trạng cụ thể của em nó đện đóm thế nào các áp xuất khiển chính và áp đường pi lúc ép tường động tác đơn và khi kết hợp như cụ bảo tình trạng động cơ thế nào chứ đừng đăng một bài mà thiếu thông tin thì rất rất khó mà chỉ cho bác được ạ gặp thì có thể gặp nhưng trắc gì con máy nào cũng ở một chỗ đâu cụ
Da.e xin cảm ơn a ak.a cho e xin sdt được hok a.a có thể nói tổng quát áp bơm tổng khi ép nâng bao nhiêu là vừa vậy a.vì con này động cơ cũng hơi yếu a ak.
.,

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên