Làm thế nào để O- H phát triển mạnh mẽ ?

khoadongluc
Bình luận: 35Lượt xem: 125,054

ducthuc200

Tài xế O-H
vấn đề là lợi ích cá nhân, ai cũng muốn lên diễn đàn để kiếm trác thêm nhưng không ai muốn bỏ ra cái gì. cần có cái gì đóa hấp dẫn được người ta đầu tư vào và có lãi có nỗ thì sẽ kích thích được vào ham muốn con người,

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
vấn đề là lợi ích cá nhân, ai cũng muốn lên diễn đàn để kiếm trác thêm nhưng không ai muốn bỏ ra cái gì. cần có cái gì đóa hấp dẫn được người ta đầu tư vào và có lãi có nỗ thì sẽ kích thích được vào ham muốn con người,
Có lý. Đa phần chỉ muốn khai thác chứ không muốn bỏ ra đầu tư hay vun đắp. Vụ này cũng khó

nextgen

Tài xế O-H
Mình nghĩ nên có quy định về đặt giá xăng để anh em thoải mái tải tài liệu hơn, một số bác toàn tự đưa ra mức giá trên trời, không khi có số người họ lại cho free tài liệu...hơi bất cập

AuHuuLoc

Tài xế O-H
Mình có góp ý bên tài liệu sửa chữa. Có những tài liệu diễn đàn ta chưa bổ sung, mà ở bên nước ngoài có đăng bán, chúng ta cũng muốn mua nhưng vướn mắc ở việc phải nạp tiền vào visa rồi phải đổi qua credit mới mua dc. Điều này khiến cho anh em không rành về thanh toán quốc tế và kiến thức vi tính không thể có được tài liệu mình cần.
Mình mong muốn có một hoặc nhiều anh em lập ra 1 topic chuyên săn tài liệu theo yêu cầu. Việc này tất nhiên phải trả công cho nhóm săn tài liệu, trả như thế nào thì cần anh em góp ý thêm.

Nguyễn Thanh Đàm

Giữ xe
Nhân viên
https://www.oto-hui.com/diendan/threads/0000448-chia-se-link-download-cd-team-21-7-dia.19146/
CD 1+ 2 : OK, xài mượt.
CD 3 bị thiếu dung lượng. Toàn Text, không có hình (khả năng là do thiếu file PDF)
CD 4567 thì khi giải nén không thấy có

Chúc diễn đàn phát triển. Chung tay để Oto hui lớn mạnh, vì tri thức Việt.

View attachment 81813
Chào bác,
em đang tải về xem xét sẽ phản hồi lại bác nhé . Trân trọng

ngo kien

Tài xế O-H
Em thấy vấn đề mọi người ai cũng đang vì lợi ích cá nhân quá. Như vậy thì diễn đàn khó phát triển lắm

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên