kobelco sk200-8 lên dốc bị chết máy

T
Bình luận: 22Lượt xem: 2,413

Hoàng Nhật

Tài xế O-H
Gọi thợ đến xem trực tiếp thì bắt bệnh động cơ hay tại mô tơ đi chuyển, chứ cụ tả vậy thì chỉ có cao nhân mới biết được

Quangha.87

Tài xế O-H
Gọi thợ đến xem trực tiếp thì bắt bệnh động cơ hay tại mô tơ đi chuyển, chứ cụ tả vậy thì chỉ có cao nhân mới biết được
Trả biết các thao tác khác có bị không hay chỉ di chuyển lên dốc mới bị giờ bắt bệnh toàn bằng dây chỉ như phim tq thôi.

tuanaone

Tài xế O-H
Trước đó đã làm gì liên quan đến phần chân chạy không Bác
trước đó mình có thay ruột moto di chuyển nhung thay cách đây mấy tháng rồi còn bệnh này mới bị tuần nay bạn
vói lại boom và arm ép tải cũng bị lim mình trỉnh ap 200 trở lên là bị còn rưới 200 thì ko sao nhưng như vậy yếu quá ko làm đc

CHUNG HUU

Tài xế O-H
trước đó mình có thay ruột moto di chuyển nhung thay cách đây mấy tháng rồi còn bệnh này mới bị tuần nay bạn
vói lại boom và arm ép tải cũng bị lim mình trỉnh ap 200 trở lên là bị còn rưới 200 thì ko sao nhưng như vậy yếu quá ko làm đc
Vậy bác kiểm tra phần động cơ xem thế nào

tuanaone

Tài xế O-H
Máy không báo lỗi gì đo áp 2 bơm khi ép chân di chuyển bên một áp bơm vẫn lên 300 ,nhưng khi di chuyển đồng thời cả 2 chân mà lên dốc thì bi lim máy nhưng động cơ không tắt hẳn ,còn di chuyển trên mặt bằng rất là nhanh như vào số thỏ khi máy bt còn giờ vào thỏ nó còn nhanh hơn nữa .cần arm chỉ co vào ép tải mới lim máy còn khi ra ép tải áp vẫn lên 300 mà động cơ vẫn chạy bình thường .cần boom khi nâng lên ép tải cũng bị lịm máy còn bucket và quay toa chay bt .

vanhoackd

Tài xế O-H
Vậy kiểm tra trên bơm có điện điêu khiển ko bạn

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên