Inova đời 2007 đang đi trên đường thì bó phanh chết máy

A
Bình luận: 54Lượt xem: 4,048

kiss4you

Tài xế O-H
bác chủ làm xong chưa ạ.
mà bác nói rõ xem không nổ kiểu gì.
nổ được vài phát không được hay im re. thử kiểm tra motor đề xem sao.

namvuong47

Tài xế O-H
em cũng thiên về cái bơm xăng bị chết. tốt nhất bác kiếm cái đồng hồ đo áp rồi kiểm tra kỹ cái bơm xăng chứ em chưa gặp trường hợp nào bó thắng mà tắt máy luôn đề không nổ hết cụ ah

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
em đã ktra kim phun =>bình thường bơm xăng vẫn hoạt động . Hệ thống đánh lửa cũg không có vấn đề gì mà xe vẫn không nổ được
Không biêt bác kiểm tra thế nào mà kết quả bình thường. Nếu thực sự những điều bác nói là đúng, thì chỉ còn áp suất buồng đốt là đáng ngờ nhất. Bác nên đo lại, thông báo cho anh em về những điều đã làm

thienhoa_auto

Tài xế O-H
Cụ phét kinh nhỉ , Innova bị " ải dây cam" lại còn "mất hai mắt" . Cụ làm nghề này mà cứ lếu láo thì có ngày cũng " mất hai mắt". Ngay từ đầu tớ đã nghi con này rớt đồ chống máy khi đang chạy nên kéo lết bánh lái xe kêu bó phanh .

thanhco1983

Tài xế O-H
Cụ phét kinh nhỉ , Innova bị " ải dây cam" lại còn "mất hai mắt" . Cụ làm nghề này mà cứ lếu láo thì có ngày cũng " mất hai mắt".
Cụ thienhoa_auto quả là tếu táo. Em là em không thích mấy cái vụ có pan khó, sửa xong được rồi, lên hỏi anh em để có thêm kinh nghiệm, nhưng anh em hỏi lại xem đã làm được chưa thì lại không nói. Hic.

hanhthuy1990

Tài xế O-H

tranhungkm

Tài xế O-H
cái vụ này đưa lên đây để làm khó anh em OH thôi .Ngay từ đầu đã thấy có gì không ổn rồi .Không hiểu gì về kỹ thuật mà còn đi đố người khác .đè nghị ban quản lý nên có hình thức sử lý những vụ như thế này.

xuannangabs

Tài xế O-H
inova đời 2007 dùng phanh abs đang đi trên đường thì bó phanh chết máy. E đã dùng máy đọc lỗi nhưng k tìm ra bệnh. Bác nào gặp trường hợp này rồi chỉ giáo em với. Khách đang giục quá các bác gíp em với.
bó phanh cả 4 bánh hay chỉ có một bánh thôi. đề nghị khi cần tư vấn phải nói rõ bệnh tình cụ thể nhé.

le_minhxm

Tài xế O-H
chả biết thật giả thế nào chỉ ghét " CHÉM GIÓ KĨ THUẬT" mất công anh e giúp nhau mà mất lòng tin. làm zậy bao giờ mới khá lên dc.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên