innova bị róc máy

F
Bình luận: 46Lượt xem: 9,606

forest2xx2

Tài xế O-H
nhưng e thấy lạ là dưới 2k tour (70km/h ) và trên 2k(80km/h) thì máy ko rooc , chỉ rooc khi ở 2k và tốc độ từ 70-80 , còn 80 -120 e đi 3k5 tour cũng ko rooc , vậy cũng tại bơm hả mấy bác ???

thangdan

Tài xế O-H
cụ thay lọc xăng thì thấy bản kinh luôn.thay vào thấy đở sao không vệ sinh giàn kim phun luôn đi.biết đâu nó có vấn đề gì đó thì sao

dtdk17

Tài xế O-H
cụ đổi xăng 95 xem sao.rooc khi tăng tốc thì chỉ có do nhiên liệu hoặc các bộ phận lên quan thôi.
.đối với xe có bộ chia điện thì rooc máy do điện quá sớm.và thiếu xăng.
còn phun đt thì chỉ có thiếu nhiên liệu thôi cụ ạ.

Trantritien1993

Tài xế O-H
ban không hiểu nghĩa của ống rail rồi.ống rail chỉ ống phân phối nhiên liệu.không phân biệt máy xăng máy dầu
bạn cũng có ý đúng của mình thôi. nhưng trên lý thuyết tôi học chỉ comonrail mới có ống rail. như xe xăng thì cũng có nhưng đó không phải theo lý thuyết. con ngoài gọi sao tôi chịu

ntpsang17061993

Tài xế O-H
bạn cũng có ý đúng của mình thôi. nhưng trên lý thuyết tôi học chỉ comonrail mới có ống rail. như xe xăng thì cũng có nhưng đó không phải theo lý thuyết. con ngoài gọi sao tôi chịu
Thiết nghĩ bạn nên khiêm tốn lại đi, lý thuyết bạn học hay sao cũng vậy, vẫn gọi đây là ống rail bình thường thôi, mà quay lại vấn đề tí, không đưa ra ý kiến đừng làm loãn topic thế chứ.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên