Hỏi cách đấu khiển cửa county

ThuySy
Bình luận: 36Lượt xem: 8,102

Nhokcon

Tài xế O-H
Bác muốn biết ib e vì nó hơi dài

Trungphamtkhd

Tài xế O-H
Bác cho e xin sơ đồ được không? E có hộp khiển giữ 5 giây khi khiển rồi. E lắp 2 dây lock và unlock vào sau 2 dây mở cửa đóng cửa của cần gạt của xe chỗ e khoanh đỏ mà cứ phải mở chìa khoá điện nó mới nhận tín hiệu khiển cửa lùa , không mở nó không khiển dc. Mặc dù 2 dây tín hiệu lock , unlock của bộ khiển lắp thêm vẫn xuất tín hiệu ra

quytruong1990

Tài xế O-H
Bác dùng bộ khiển nào, lotus hay là loại tàu. Dùng con relay 5 chân ( khi khoá on thì ngắt nguồn khiển, khoá off thì mới có tác dụng cấp +) cấp nguồn cho hộp điều khiển với nguồn cửa sau, Khoá cánh cửa thì bác làm con chuột 5 chân vào, điều khiển 2 con relay 5 chân khiển cửa hông đóng mở ( đấu vào 2 dây sau công tắc đóng mở cửa hông ), hướng đấu là thế còn cụ thể thì dài lắm, mò mò là ra thôi ak hehe chúc bác thành công.

ThuySy

Tài xế O-H
Thank các Cụ để lúc nào rảnh em mò mẫm thêm nếu vẫn chưa dcj mong các Cụ chỉ giáo thêm ạ .

Nhammotor

Tài xế O-H
Bác dùng bộ khiển nào, lotus hay là loại tàu. Dùng con relay 5 chân ( khi khoá on thì ngắt nguồn khiển, khoá off thì mới có tác dụng cấp +) cấp nguồn cho hộp điều khiển với nguồn cửa sau, Khoá cánh cửa thì bác làm con chuột 5 chân vào, điều khiển 2 con relay 5 chân khiển cửa hông đóng mở ( đấu vào 2 dây sau công tắc đóng mở cửa hông ), hướng đấu là thế còn cụ thể thì dài lắm, mò mò là ra thôi ak hehe chúc bác thành công.
Đấu như vậy khi khoá on thì có điều khiển bằng điều khiển dc ko bác

Sonbop2457

Tài xế O-H
Một hộp điều khiển 2 rơ le 5 chân 2 điot 1 chuot 5 dây
Bác cho e link zalo hay
Fb e hỏi kĩ 1 chút được không.e đã đấu rồi bộ khiển giòn 10 dây cứ đc mở tay
thì mất khiển remote và ngược lại e cũng biết càn đấu on diottt vào mà k biết đấu chỗ nào .e nhìn có 1 lần nhưng k đc bảo nên k nhớ đc mong bác chỉ giáo

Nhokcon

Tài xế O-H
Bác cho e link zalo hay
Fb e hỏi kĩ 1 chút được không.e đã đấu rồi bộ khiển giòn 10 dây cứ đc mở tay
thì mất khiển remote và ngược lại e cũng biết càn đấu on diottt vào mà k biết đấu chỗ nào .e nhìn có 1 lần nhưng k đc bảo nên k nhớ đc mong bác chỉ giáo

View attachment 90093
tay đẹp đấy chịu khó dính dầu tí đấu được ngay ấy mà

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên