Fortuner máy dầu tháo cọc binh máy có tắt không?

Trinh_Cao
Bình luận: 6Lượt xem: 1,612

Trinh_Cao

Tài xế O-H
Fortuner sau khi nổ máy tháo bình ra 1 phút sau bị chết máy. Cho em hỏi acquy có liên quan tới hệ thống phun dầu hay bơm cao áp ko. Đó giờ các xe khác em chưa thấy vụ này. Bình thường thì khi nổ được máy rồi thì máy phát nuôi. Tháo bình ra không tắt máy. Còn con ford máy dầu này nổ máy lên tháo bình ra 1 phút sau tắt máy dù cho e đap ga lớn đê máy phát mạnh hơn loai trừ hư máy phát do em thư 5 em roi đê bị giống nhau. Tất cả xe đều đang bt. Anh em nào biết chỉ em với.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Fortuner sau khi nổ máy tháo bình ra 1 phút sau bị chết máy. Cho em hỏi acquy có liên quan tới hệ thống phun dầu hay bơm cao áp ko. Đó giờ các xe khác em chưa thấy vụ này. Bình thường thì khi nổ được máy rồi thì máy phát nuôi. Tháo bình ra không tắt máy. Còn con ford máy dầu này nổ máy lên tháo bình ra 1 phút sau tắt máy dù cho e đap ga lớn đê máy phát mạnh hơn loai trừ hư máy phát do em thư 5 em roi đê bị giống nhau. Tất cả xe đều đang bt. Anh em nào biết chỉ em với.
Đang yên đang lành tháo cọc ra làm gì?

vudung_289

Tài xế O-H
Do con cảm biến điện áp accu đó.

TRUNGBAOSPKT

Tài xế O-H
Theo kinh nghiệm của mình thì tháo cọc bình ra xe không tắt máy... Nhưng trước khi tháo, kiểm tra máy phát có ổn định không...??? Tháo cọc bình ra có khi... Phải đền xe... Cho khách đó...!!!!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên