Độ Cruise control fortuner 2008

Anhdn
Bình luận: 23Lượt xem: 2,409

Anhdn

Tài xế O-H
Chào các Bác, tôi có con Fortuner 3.0 số AT, 2008 nay muốn độ Cruise control nhưng không biết chân pin ECU, ai biết chỉ với. Cảm ơn

---------------------------
(Ảnh mod minh họa)

Distance404

Tài xế O-H
Em cũng nghĩ bác nên mang ra thợ làm cho chắc ăn bác ơi. Không khéo lỡ đi đường nó lỗi thì mệt lắm ạ.
À mà cho em hỏi. Bác gắn vào chân E5-21 (chân CAN-) rồi, còn chân E5-22 (chân CAN+) thì bác gắn chưa?

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Em cũng nghĩ bác nên mang ra thợ làm cho chắc ăn bác ơi. Không khéo lỡ đi đường nó lỗi thì mệt lắm ạ.
À mà cho em hỏi. Bác gắn vào chân E5-21 (chân CAN-) rồi, còn chân E5-22 (chân CAN+) thì bác gắn chưa?
Đấy không phải chân CAN, mà là chân CCS, bác ạ

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!

Bác bí mà không chia sẻ thì chịu thôi, ai biết đâu mà gỡ. Thông tin cứ nhỏ giọt như kiểu bí mật quân sự thì kệ thôi
Bác gom tất cả những thứ bác đã đăng trên đây xem. Bác cứ tưởng tượng,là 1 người khác đăng bài hệt như bác; còn bác là người đọc thì bác có xử lý được không
Chào các Bác, tôi có con Fortuner 3.0 số AT, 2008 nay muốn độ Cruise control nhưng không biết chân pin ECU, ai biết chỉ với. Cảm ơn

---------------------------
(Ảnh mod minh họa)
View attachment 111146
Có ai biết không ạ
Đúng rồi, tôi căn cứ sơ đồ này, gắng vào chân E5-21, nhưng không được Bác à
Nó như thế này, bọn Tây bảo gắn thêm dây tín hiệu thắng, ampiza gì nữa hay sao đấy

Anhdn

Tài xế O-H
Vì bận chống dịch nên khg báo thành quả với các Bác. Đúng chân 21E5 nhé các bác, chạy rất ổn tuy nhiên do không báo đèn trên đồng hồ nên mình tưởng chưa được. AE ai biết lấy tín hiệu đèn ở đâu không ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên