Đưa vào hoạt động phiên bản mới diễn đàn O- H năm 2013

Administrator
Bình luận: 196Lượt xem: 19,817

thanhthe_2015

Mọi thứ đang ở phía trước !!!
[
sao tốn 100lít xăng mà ko load được tài liệu vậy ? dỡ quá.
Đây là mục báo lỗi Phiên bản diễn đàn đang sử dụng.
Đề nghị cụ báo link hỏng thì vào đây nhé : http://www.oto-hui.com/threads/thong-bao-link-hong-hoac-khong-load-duoc-tai-day.27317/page-4
Tìm hiểu kỹ, xem các bài ở phía trên hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm để biết thông tin trước khi thắc mắc cụ nhé!

mrtinhnguyen

Tài xế O-H
Mình gửi tài liệu nhưng không đặt điểm được???
Cụ xem chi tiết tại đây ạ : http://www.oto-hui.com/threads/huong-dan-dua-tai-lieu-dat-diem-download-tren-dien-dan.62684.html
từ lúc lên phiên bản mới, em mất hơn nghìn điểm thì phải, rõ ràng trước em có hơn nghìn điểm, giờ vào chả thấy đâu

Các bác xem lại cho em khi chưa thay đổi giao diện diễn đàn em có gần 3000L xăng mà sau khi thay đổi em còn có 77L là sao nhỉ? Mong các bác giúp em với nhé! Em chân thành cảm ơn.
Xăng của tất cả các thành viên được reset lại về 0 kể từ khi chuyển sang phiên bản mới, cảm phiền cụ đọc lại thông báo
Kính các cụ mất xăng - Gã mất ít nhất có 30 K thôi hihi. việc thay đổi này không có vấn để gì cả nếu chúng ta muốn thực sự quản lý được OH cho tốt
Cảm ơn cụ GIẺ
Link của cụ download bình thường thưa cụ

ADMIN LÀM ĂN CHI MÀ CHẲNG THẤY TRẢ LỜI GÌ CẢ, ĐƯỢC HAY KHÔNG CÒN BIẾT, ĐĂNG BÀI MÀ KHÔNG CÓ TRÁCH NHIỆM, TẠO DIỄN ĐÀN MÀ CHẲNG XEM LINK NÓ HOẠT ĐỘNG HAY KHÔNG, THÀNH VIÊN ĐÓNG GÓP THÌ LẠI CHẲNG TRẢ LỜI.
LÀM ĂN QUÁ TỆ
Thưa cụ, như cụ @khoadongluc đã trả lời, mong cụ nhiệt huyết hơn nữa vì diễn đàn ạ
Không đặt được điểm load???
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn lại cho AE tiện hoạt động đăng tải.
Cụ xem chi tiết tại đây ạ : http://www.oto-hui.com/threads/huong-dan-dua-tai-lieu-dat-diem-download-tren-dien-dan.62684.html
Kính cụ !
Mấy cái cụ đưa em đã đọc hết rồi, vấn đề là cái link em gởi cách đây 2 ngày rồi mà chẳng thấy nói năng chi chứ ai cũng biết là dữ liệu chưa hoàn tất ,vấn đề là giải đáp thắc mắc 1 và khắc phục data, hoặc nhắn tin cho anh em thôi,
Tóm lại, cụ test cái link data http://www.oto-hui.com/threads/0001360-shop-manual-komatsu-bulldozer-d275a-2.43592.html#post-248790 và sửa lại giùm để em còn tiếp tục chạy xe, không thì giải quyết như thế nào cho thỏa đán, chứ em cũng chẳng muốn nói nhiều cụ lại nói này nọ, đơn giản thế thôi cụ,
Cám ơn nhiều
Thưa cụ, link của cụ download bình thường cụ nhé

thanhthe_2015

Mọi thứ đang ở phía trước !!!
Cụ Tình xem lại diễn đàn chút, dạo này mọi người comment thường hay bị lỗi, comment 1 lần mà nó hiện đến mấy lần[DOUBLEPOST=1395554371,1395554360][/DOUBLEPOST]Cụ Tình xem lại diễn đàn chút, dạo này mọi người comment thường hay bị lỗi, comment 1 lần mà nó hiện đến mấy lần

mrtinhnguyen

Tài xế O-H
Cụ Tình xem lại diễn đàn chút, dạo này mọi người comment thường hay bị lỗi, comment 1 lần mà nó hiện đến mấy lần[DOUBLEPOST=1395554371,1395554360][/DOUBLEPOST]Cụ Tình xem lại diễn đàn chút, dạo này mọi người comment thường hay bị lỗi, comment 1 lần mà nó hiện đến mấy lần
Chào cụ
Cụ vui lòng kiểm tra lại :
1. Đường truyền internet
2. Cấu hình máy tính
Hai nguyên nhân cơ bản khiến cụ khi comment thường cảm thấy lâu và phải bấm 2-3 lần nhưng thực tế, khi bấm một lần vào nút GỬI TRẢ LỜI hệ thống đã ghi nhận và ghi vào cơ sở dữ liệu
Điển hình cụ có thể thấy, ở khung soạn thảo văn bản, khi cụ viết bài, hệ thống tự động lưu những gì cụ viết (trong 1 giờ), nếu cụ không may tắt trình duyệt hay tắt máy tính, mất mạng khiến cụ không thể viết tiếp thì khi cụ mở lại, tại đúng nơi cụ đang viết bài, hệ thống sẽ reload lại toàn bộ lịch sử mà cụ không phải viết lại từ đầu
Điều này cho thấy, hệ thống OH rất nhạy bén trong vấn đề này
Trân trọng cảm ơn !

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Chào cụ
Cụ vui lòng kiểm tra lại :
1. Đường truyền internet
2. Cấu hình máy tính
Hai nguyên nhân cơ bản khiến cụ khi comment thường cảm thấy lâu và phải bấm 2-3 lần nhưng thực tế, khi bấm một lần vào nút GỬI TRẢ LỜI hệ thống đã ghi nhận và ghi vào cơ sở dữ liệu
Điển hình cụ có thể thấy, ở khung soạn thảo văn bản, khi cụ viết bài, hệ thống tự động lưu những gì cụ viết (trong 1 giờ), nếu cụ không may tắt trình duyệt hay tắt máy tính, mất mạng khiến cụ không thể viết tiếp thì khi cụ mở lại, tại đúng nơi cụ đang viết bài, hệ thống sẽ reload lại toàn bộ lịch sử mà cụ không phải viết lại từ đầu
Điều này cho thấy, hệ thống OH rất nhạy bén trong vấn đề này
Trân trọng cảm ơn !
Mình xài cáp quang máy tình Core i7 Mà vẫn bị cụ Tình ạ !

mrtinhnguyen

Tài xế O-H
Cho đến thời điểm này, em sử dụng các hệ thống máy tính khác nhau, đường truyền khác nhau, không được dùng cáp quang như cụ nhưng chưa lần nào thấy cái lỗi ngớ ngẩn này. Em sẽ kiểm tra lại hệ thống một vòng để xem có sự xung đột hay error nào và sẽ kịp thời sửa chữa nếu thật sự đây là một lỗi của hệ thống !

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Cho đến thời điểm này, em sử dụng các hệ thống máy tính khác nhau, đường truyền khác nhau, không được dùng cáp quang như cụ nhưng chưa lần nào thấy cái lỗi ngớ ngẩn này. Em sẽ kiểm tra lại hệ thống một vòng để xem có sự xung đột hay error nào và sẽ kịp thời sửa chữa nếu thật sự đây là một lỗi của hệ thống !
giống kiểu này

mrtinhnguyen

Tài xế O-H
Kiểu này là do bấm liên tục cái nút Gửi Tả lời mà, anh thử thì biết, bấm một lần là hệ thống đã nhận rồi, đã giải thích rất roz trên

arasaki

Tài xế O-H
hì! em có tí thắc mắc về xăng cộ, mong được quan tâm:
chẳng là hum nay em thấy thùng xăng của mình hao mất 1 it xăng. các cụ có thể giúp em được ko nhể?

KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.

TruongBia

Tài xế O-H
Mình Upload tài liệu lên trang OTO-HUI toàn bị tự động đặt pass là làm sao vậy Admin. Mà cũng chẳng biết pass là gì luôn. Mình đang xài trình duyệt CocCoc

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên