Đóng cổ xả xe Howo a7

N
Bình luận: 28Lượt xem: 6,319

Hien06101992

Tài xế O-H
cảm biến chân côn có 3 dây nhé, 1 + ,1 -, 1 dây tín hiệu về hộp.bt khi không đạp côn thì dây tín hiệu mang dương sang hộp, khi đap côn thì mất dương sang hộp.còn viêc dùng 1 van điện từ cho cả tắt máy và đóng cổ xả nó có nguyên do cả.bác nên suy nghĩ đê.đúng như các cu chém ở trên là kiểm tra xem cảm biến vòng tua trục khuỷu còn hd không với cảm biến chân côn.bác kiểm tra xem cảm biến chân côn còn hd tốt không nhé.vòng tua lên thì ngon ở cảm biến vòng tua rồi.còn cảm biến chân côn kiểm tra xem khoảng cách từ cảm biến đến chân côn là bao nhiêu có trong khoảng ch0 phép không nhé

Mecxibopcu

Tài xế O-H
cảm biến chân côn có 3 dây nhé, 1 + ,1 -, 1 dây tín hiệu về hộp.bt khi không đạp côn thì dây tín hiệu mang dương sang hộp, khi đap côn thì mất dương sang hộp.còn viêc dùng 1 van điện từ cho cả tắt máy và đóng cổ xả nó có nguyên do cả.bác nên suy nghĩ đê.đúng như các cu chém ở trên là kiểm tra xem cảm biến vòng tua trục khuỷu còn hd không với cảm biến chân côn.bác kiểm tra xem cảm biến chân côn còn hd tốt không nhé.vòng tua lên thì ngon ở cảm biến vòng tua rồi.còn cảm biến chân côn kiểm tra xem khoảng cách từ cảm biến đến chân côn là bao nhiêu có trong khoảng ch0 phép không nhe
.

Bác trả lời rất đúng là chuẫn này. Bác thớt cứ nghe bác này là oke

Hien06101992

Tài xế O-H
.

Bác trả lời rất đúng là chuẫn này. Bác thớt cứ nghe bác này là oke
e cũng bị nó hành nhiều nên mới biết dk, ae làm rồi thì giúp nhau cho dk công việc thôi mà cụ.
chỉ sợ cụ ấy lại nghi ngờ thôi

vuongquang

Tài xế O-H
bác xem lại cb chân côn xem,nó có 3 dây,+,-,dây xanh xọc đen sang hộp bên phụ.khi k đạp côn nó cấp điện vào hộp.khi đạp côn nó cẳ điện

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên