Cho em hỏi về Exciter 135 cc

N
Bình luận: 22Lượt xem: 8,350

GiacmoLambor...

Tài xế O-H
minh dang chay con exiter GP cin tay neu troi ko gio thi co the len 140km/h nhung chua het ga ma van ko the len nua
hinh nhi bi hang lok may o toc do do roi fai ko may bac
co cach nao ko may bac
Cái này là do Yamaha dủng ic hãm tua đó bạn, ic này đièu khiển việc đánh lửa mà nó sẽ giới hạn tua máy ở một mức nào đó . tuy nhiên việc này là có lý do chính đáng của nó đó là đảm bảo an toàn cho bạn và động cơ bởi vật liệu và công nghệ chế tạo cũng là có hạn mà . Còn nếu bạn muốn xé gió, cảm giác mạnh:35::35: thì mình cũng thấy trên mạng có nhiều địa chỉ bán IC độ của Thái đo(ko bị hãm tua) hay ra Trung tâm bảo hành Yamaha (50 Thành Thái, 549 đường Nguyễn Tri Phương cũ) kêu kĩ thuật chế lại mạch hãm tua cho mình cũng dc nữa! Còn nếu muốn chạy kiểu nhìn mặt trời mà ko chói lóa :32::32: thì trên dd cũng có bài về Ex đấu nè Ex lên con tay nong 165

killlove_cp

Tài xế O-H
có bác nào chạy exciter côn tay đời 2k9, 2k10 cho em hỏi tí. xe e chạy giữ gìn.côn số hợp lý.và không bao giờ đi để chết máy va tuyệt đối hạn chế cho mượn xe.ma tại sao đến thời điểm này máy rung,rung khinh khủng luôn ấy.đi đường dài ma tê cả chân.nhất la bên cân số.lì xe,không bốc như trước nưa.tốn xăng.đã mang ra thợ vệ sinh bugi,căn chỉnh xăng gió nhưng vẫn thế.người ta bảo bị liên quan ở xupap.phải tháo máy ra làm.nhưng không chắc se dứt điểm rung.va cung chưa tìm ra bệnh cụ thể.các bác giúp em với ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên