Cần giúp đỡ thắng đĩa trước bị bó rất nặng

satthu88613
Bình luận: 49Lượt xem: 11,559

kingcooker

Tài xế O-H
trước mình cũng bị với bánh sau tình trạng tương tự ,sau đó mình kiếm 1 cái lon đền chêm vào đầu trục ,vị trí của con đai ốc ,khoảng 5 dem thôi là nó hết .Ko biết nó có hiệu quả với thắng trước ko

satthu88613

Tài xế O-H
e đã ktra het rồi, pittong dua vao nhẹ kéo ra hơi nặng,nhưng mà cứ lắp vào là nó bị kẹt bố thắng, hinh như nó ko kéo má phanh lại nên bị kẹt hay sao ak

hungem

Tài xế O-H
e đã ktra het rồi, pittong dua vao nhẹ kéo ra hơi nặng,nhưng mà cứ lắp vào là nó bị kẹt bố thắng, hinh như nó ko kéo má phanh lại nên bị kẹt hay sao ak
- Xe gì vậy bạn ?
Ti ô cao su dầu đã kiểm tra chưa ?
Bạn nới ốc xã air xem piston có hồi về nhanh không,nếu nhj xem lại ống ti ô nhé ! Kiểm tra trên đường ống có bị dẹp nơi nào không nhé

donghuy12

Tài xế O-H
xin chào các bác, em là người mới. tình hình là xe thắng dĩa trước bị bó rất nặng , e đã vệ sinh pittong , mài bố thắng, vệ sinh trục rồi nhưng vẫn ko hết. bác nào cứu em với,
anh có điều chỉnh sai ti ban dap hong hoặc do ti coppe xylanh thắng chính bị kẹt,hoặt do lò xo hòi vị bàn đạp phanh bị yếu chẳng hạn

adenzbacninh2011

Tài xế O-H
xe gì vậy bác ,,em gặp 1 con kia k2700 cái gông của hệ thống phanh nó bị vặn không thẳng nhau và gây ra khi đạp phanh nhưng 2 cái chốt nó không thẳng nhau và gây bó phanh ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên