Camry 2009 vào sóc tự đánh lái

H
Bình luận: 6Lượt xem: 1,346

Haininhoto

Tài xế O-H
Chào các bac,e dag làm con camry 2009 cứ đi vào sóc là lái tự dánh sag bên lái,e đã đo chỉnh lại lái,đảo lốp,cân lại lốp,thay 2 giảm sóc trước nhưng vẫn không được,xe không đâm đụng gì,thước lái thì lái xe bảo mới thay được gần hai nam,khong biết bệnh trên còn nghuyên nhân nào khác nũa không các bác nhi

quocdat_pl89

Tài xế O-H
Chào các bac,e dag làm con camry 2009 cứ đi vào sóc là lái tự dánh sag bên lái,e đã đo chỉnh lại lái,đảo lốp,cân lại lốp,thay 2 giảm sóc trước nhưng vẫn không được,xe không đâm đụng gì,thước lái thì lái xe bảo mới thay được gần hai nam,khong biết bệnh trên còn nghuyên nhân nào khác nũa không các bác nhi
chạy xe trên đường thẳng có hiện tượng j ko cụ

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Thì bác cho kết quả kiểm tra lên đây đi, mới phán được. Chứ cái gì cũng tốt thế thì thay hết càng thôi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên