Xin dấu đặt bánh răng mô tơ gài cầu lexus gx460 đời 2016

chatproxx
Bình luận: 3Lượt xem: 741

chatproxx

Tài xế O-H
Các bác có ai biết dấu bánh răng con gx460 2016 cho em xin với ạ.chả là e tháo cái hộp điều khiển gài cầu ra để xử lý chảy dầu mà quên không đánh dấu. Đến khi lắp lên nó chỉ chỉ chạy cầu tốc độ chậm đèn gài cầu màu vàng nhấp nháy.chắc em lắp sai dấu.cụ nào có dấu má con này cho e xin với

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Các bác có ai biết dấu bánh răng con gx460 2016 cho em xin với ạ.chả là e tháo cái hộp điều khiển gài cầu ra để xử lý chảy dầu mà quên không đánh dấu. Đến khi lắp lên nó chỉ chỉ chạy cầu tốc độ chậm đèn gài cầu màu vàng nhấp nháy.chắc em lắp sai dấu.cụ nào có dấu má con này cho e xin với
Ke ke!
Không có cái dấu nào cho việc sửa chữa đâu, bác ạ. Phải mò thôi. Cái dấu nó chỉ dùng cho lúc sản xuất mà thôi. Tầm trên 90% anh em xử lý chảy dầu đều dính món này, mò mất cả đêm đó
Cách làm đúng là bổ hộp số phụ

chatproxx

Tài xế O-H
Cám ơn bác em cũng mò mất 1 ngày luôn. Vác hẳn cái ghế ngồi dưới gầm xe ngửa mặt lên đau cả cổ. Thực chất là trong cái hộp rồi trên bánh răng màu xanh bánh răng màu nâu đều có dấu mà lắp các kiểu đều không đúng.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Cám ơn bác em cũng mò mất 1 ngày luôn. Vác hẳn cái ghế ngồi dưới gầm xe ngửa mặt lên đau cả cổ. Thực chất là trong cái hộp rồi trên bánh răng màu xanh bánh răng màu nâu đều có dấu mà lắp các kiểu đều không đúng.
Thôi, cố mà làm bác ạ. Nhưng phải hiểu nguyên lý của hệ thống trước khi đụng đến mô tơ
Bác có biết xe này có mấy chế độ của hộp số phụ không?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên