Xe Wave tàu giật cục

thieunguyena@90
Bình luận: 43Lượt xem: 5,084

thieunguyena@90

Tài xế O-H
-tại chế bị mòn đường ống khí phụ vào gíclo nên không đủ chênh áp để hút xăng ra hòa trộn+các lỗ nhỏ trên giclo bị tắc làm không tạo xoáy dc nên xăng bị thiếu lúc đầu
-khi ga lên thì khí cấp vào nhiều hơn nên độ chênh áp ở đầu giclo cao hơn nên hút đủ xăng ra nên máy nổ êm hơn
LAIXEOTOHUILAIXEOTOHUILAIXEOTOHUI
chắc nó bị mòn bác hj .thay cho nó ăn toàn đi mát

thieunguyena@90

Tài xế O-H
vậy à bác . tại bác nói đúng đó mà .hjhj . em đang làm con xe win mà đạp nổ liền đề thì mãi vẫn chưa nổ . không biết bác có cao kiến j giúp em không ạ .

conghonda

Tài xế O-H
thì bơm dầu do là có miểng lôsc bám vào nên kẹt không xoay được bác à nên dẫn đến bánh răng bị hỏng và lêch kẹt luôn xich nên quay lúc được lúc không . và dâu không lên đầu bò . cũng chưa đến nỗi bó luôn máy mà bác . hơi thì khỏe điện khỏe . chỉ là dầu không lên được đầu bò em đã làm lại bơm dầu lên được rồi mà bác . xe cứ nổ giật giật .có khi nào nó bị gì bên phần em lắp không nhỉ bác . bên nồi côn chẳng hạn . hay là do biên bị ảnh hưởng do lúc nó bị dầu không lên .
Bac xem nai

thieunguyena@90

Tài xế O-H
Bac thủ kiểm tra nai hệ thônng cam xem khi bị ket nó dễ nam cho nhong chia thì bị nệch năm đó
bác có kiểm tra lại chế khi súc rửa không.
cám ơn các bác đã quan tâm xe này em trả lại cho khác lâu rôi ạ . giờ em muốn tìm một chô nào lam việc để nâng cao tay nghề học hỏi thêm các dòng xe ga và xe fi vậy bác nào đang cần phụ hoặc biết chỗ nào cần chỉ em với ạ em xin cám ơn .

Huy92

Tài xế O-H
Xe tàu e xin thua..làm một mà nó giật mười.năm ngoái e làm con tay ga tàu.giật nguyên ngày.chừa tới giờ ko nhận sửa xe tàu

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên