Workshop kia gsw 2009

kia_service
Bình luận: 118Lượt xem: 17,533
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

huy_turbo

Tài xế O-H
Đây là bộ Workshop khá đầy đủ cho các xe tại thị trường VN.Như CADENZA ,CERATO/FORTE ,RIO/K2,OPTIMA ,PICANTO,SORENTO,SOUL ,SPORTAGE...
Có bác đã up bộ Workshop của Huyndai ,hôm nay em up KIA cho đồng bộ.Update đến 2012

Link đâu tiên là GSW2009 ,vì bộ 2011 toàn xe mới ,em up cả bộ cũ cho anh em nào cần.
Vì GDS dung lượng quá lớn ,việc upload rất mất thời gian nên em Up bộ Workshop này để anh em dễ down ,dễ cài đặt ,dung lượng nhẹ và chủ yếu là giá trị sử dụng cao vì có đủ những xe đang thịnh hành tại thị trường VN.

cám ơn bác đã chia sẻ ,đã đổ đầy xăng !, mail của em ; huyturbo@gmail.com
Em đang cần TL về sửa chũa HT lái điện tử của MORNING 2009 và điện thân xe của em Caren thôi, mong bác gửi sớm !

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Chuyện gửi link là chuyện nhỏ thôi ,trc giờ em vẫn gửi link được.Nhưng anh em mình còn phải gửi link -check mail đến bao giờ ạ.Trong khi cơ cấu tính điểm rất khoa học và tiện ích.

man_bridge2002

Tài xế O-H
Hi các bác,
Bác nào cài được cả hai bộ Hyundai GSW và Kia GSW trên cùng một máy tính thì hướng dẫn cho em vơi
Em đã cài thử Huyndai trước rồi cài Kia sau thì các xe của Hyundai biến mất,
Hai phần mềm này cùng chạy trên một nền tảng,
Thanks các bác

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Hi các bác,
Bác nào cài được cả hai bộ Hyundai GSW và Kia GSW trên cùng một máy tính thì hướng dẫn cho em vơi
Em đã cài thử Huyndai trước rồi cài Kia sau thì các xe của Hyundai biến mất,
Hai phần mềm này cùng chạy trên một nền tảng,
Thanks các bác
Phải dùng VMWay ,cài trên 2 nền khác nhau thì mời không xung đột cụ ạ.

auto.is250c

Tài xế O-H
Đây là bộ Workshop khá đầy đủ cho các xe tại thị trường VN.Như CADENZA ,CERATO/FORTE ,RIO/K2,OPTIMA ,PICANTO,SORENTO,SOUL ,SPORTAGE...
Có bác đã up bộ Workshop của Huyndai ,hôm nay em up KIA cho đồng bộ.Update đến 2012

Link đâu tiên là GSW2009 ,vì bộ 2011 toàn xe mới ,em up cả bộ cũ cho anh em nào cần.
Vì GDS dung lượng quá lớn ,việc upload rất mất thời gian nên em Up bộ Workshop này để anh em dễ down ,dễ cài đặt ,dung lượng nhẹ và chủ yếu là giá trị sử dụng cao vì có đủ những xe đang thịnh hành tại thị trường VN.
cho em bản .minhien.09@gmail.com hihih

---------- Post added at 11:23 PM ---------- Previous post was at 11:14 PM ----------

cho em bản .minhien.09@gmail.com hihih

dkauto_ql

Tài xế O-H

em thấy phần mêm này rất hay. nếu mình có thể biết cách sử dụng phần mêm này 1 cách tốt nhất thì em nghĩ 500 điểm là quá rẻ. mà sao em thấy mấy bác điểm cao, tham gia diễn đàn lâu rồi mà sao ko tải trực tiếp về mà lại đi xin vậy nhỉ .

OS

Đời là bể khổ!
em thấy phần mêm này rất hay. nếu mình có thể biết cách sử dụng phần mêm này 1 cách tốt nhất thì em nghĩ 500 điểm là quá rẻ. mà sao em thấy mấy bác điểm cao, tham gia diễn đàn lâu rồi mà sao ko tải trực tiếp về mà lại đi xin vậy nhỉ .
Bác phải xem lại thời điểm đấy là thời điểm nào?Với mình thì cách đây mấy tháng rồi, khi đó thì chưa có điểm.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên