Túi Nóc Ô Tô, Túi Đựng Hành Lý Trên Nóc Xe Hơi Crazy White Bear Phù Hợp Với Mọi Dòng Xe Ô Tô Kích Thước 129x99x43cm

xeotohhih
Bình luận: 0Lượt xem: 341

xeotohhih

Tài xế O-H
Túi Nóc Ô Tô, Túi Đựng Hành Lý Trên Nóc Xe Hơi Crazy White Bear Phù Hợp Với Mọi Dòng Xe Ô Tô Kích Thước 129x99x43cm
Tuyệt vời! Bạn đang quan tâm đến Túi Nóc Ô Tô Crazy White Bear đúng không? Đây là một sản phẩm rất tiện ích cho những chuyến đi xa hoặc khi bạn cần không gian chứa đồ thêm cho chiếc xe của mình.
Những điểm nổi bật của Túi Nóc Ô Tô Crazy White Bear:
Túi nóc ô tô Kích thước lớn: Với kích thước 129x99x43cm, túi có thể chứa được rất nhiều đồ đạc, từ quần áo, lều trại cho đến các vật dụng cồng kềnh khác.
Túi nóc ô tô Phù hợp với mọi dòng xe: Nhờ thiết kế thông minh và dây đai cố định chắc chắn, túi có thể lắp đặt dễ dàng trên hầu hết các loại xe ô tô.
Chất liệu chống nước: bảo vệ đồ đạc của bạn khỏi mưa gió, bụi bẩn.
tui-noc-oto (1).jpg

tui-noc-oto (3).jpg

Dễ dàng lắp đặt: Túi được trang bị đầy đủ dây đai và khóa kéo, giúp bạn dễ dàng lắp đặt và tháo gỡ.
Cố định chắc chắn: Trước khi khởi hành, hãy kiểm tra lại tất cả các dây đai để đảm bảo túi được cố định chắc chắn.
Vệ sinh: Sau khi sử dụng, bạn nên vệ sinh túi bằng khăn ẩm và phơi khô ở nơi thoáng mát.
Túi có thể chịu được tốc độ cao không? Túi được thiết kế để chịu được tốc độ cao, tuy nhiên bạn nên tuân thủ tốc độ tối đa cho phép.
Túi có ảnh hưởng đến độ ổn định của xe không? Nếu được lắp đặt đúng cách và không quá tải, túi sẽ không ảnh hưởng đáng kể đến độ ổn định của xe.
Link shopee: túi nóc ô tô
cửa hàng: FUN CAR
sdt: 0335.655.496

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên