Tổng hợp hình ảnh "đập phá" tưng bừng của anh em O-H (Offline tất niên miền Bắc 2014)

enestobeer
Bình luận: 73Lượt xem: 20,450
D

Deleted member 207042

Khách
E làm 1xe santafe gole như này các cụ ak. Xe ở trên cầu nâng khi về số N thì bình thường. Khi về số D đánh lái thì nge tiếng kêu ở láp có tiếng khịch khịch .e thay láp mới vẫn bị e nghi ở đầu cắm vào hộp số. Ngại tháo hộp số lm. Bác nào có ý kiền j khác k cứu e với

anhchanghocviec

Tài xế O-H
E làm 1xe santafe gole như này các cụ ak. Xe ở trên cầu nâng khi về số N thì bình thường. Khi về số D đánh lái thì nge tiếng kêu ở láp có tiếng khịch khịch .e thay láp mới vẫn bị e nghi ở đầu cắm vào hộp số. Ngại tháo hộp số lm. Bác nào có ý kiền j khác k cứu e với
cụ nên lập 1 chủ đề khác bên ngoài để anh em có thể giúp đỡ nhé

anhchanghocviec

Tài xế O-H
nhưng theo ngu ý của em thì cụ cứ phải tháo ra cho an tâm

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Nhầm lỗ rồi, bác ạ

sugiacuathanchet

Tài xế O-H
Bác có thể giải thích một chút về ý kiến này được không ạ??
Em thấy như thầy dạy võ chẳng hạn, những cái gì phổ biến rộng thì dạy vô tư, khó hơn 1 chút thì phải đóng tiền mới được dạy, và bao giờ cũng phải giữ lại 1 chút chỉ truyền cho đệ tử ruột thôi. Có những ban bệnh phải làm đi làm lại mất công mất sức, trầy da chảy máu là chuyện bình thường, những ca bệnh ấy bác có dễ chia sẻ không?

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Em thấy như thầy dạy võ chẳng hạn, những cái gì phổ biến rộng thì dạy vô tư, khó hơn 1 chút thì phải đóng tiền mới được dạy, và bao giờ cũng phải giữ lại 1 chút chỉ truyền cho đệ tử ruột thôi. Có những ban bệnh phải làm đi làm lại mất công mất sức, trầy da chảy máu là chuyện bình thường, những ca bệnh ấy bác có dễ chia sẻ không?
À ra vậy, còn tôi, thường chỉ làm việc dễ, còn khó thì bỏ thành ra cũng không có gì chảy máu cả; cũng không phải là cao thủ, nên cũng chẳng biết cảm giác là chia sẻ hay không nữa

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên