Tổng hợp bộ link torrent KIA GDS 2010-2015

kingcooker
Bình luận: 177Lượt xem: 20,887

MTAUTO

Tài xế O-H
Xin chào các bác

Trước đây đã có các bài đăng về phần mềm KIA GDS nhưng ko đầy đủ .Hôm nay e xin mạn phép up lại bộ LINK từ GDS master 2010 đền bản update 2015 .(Phần mềm này quá quen rồi nên e xin phép ko up hình phần mềm )

Nhấn đổ xăng và cmt bên dưới lấy pass giải nén
View attachment 51157

Chào Bác, em đã đỗ xăng rồi,bác cho em xin pass nhé.Cảm ơn nhiều.

echbayern021088

Tài xế O-H
Bác ơi đến đây rồi làm sao nữa!Em dốt máy tính lăm!

hoangtrieu

Tài xế O-H
Xin chào các bác

Trước đây đã có các bài đăng về phần mềm KIA GDS nhưng ko đầy đủ .Hôm nay e xin mạn phép up lại bộ LINK từ GDS master 2010 đền bản update 2015 .(Phần mềm này quá quen rồi nên e xin phép ko up hình phần mềm )

View attachment 51157
[/QUđã đổ xăng bác cho em xin pas với ạ

caotuyen2612.auto

Tài xế O-H
Xin chào các bác

View attachment 51157
Bác cho em xin cái Pass. caotuyen2612@gmail.com. Cảm ơn bác

Nguyễn Thanh Đàm

Giữ xe
Nhân viên
Gửi rồi ,check tin nhắn hồ sơ
Chào cụ !
Đừng gửi mail cho thành viên khi họ đặt email và cũng đừng yêu cầu họ để mail. Mong bác thông cảm cho . Vì nội quy O-H chúng ta đã quy định !
Thêm điều nữa , việc để lộ email thành viên là điều sẽ có thể dẫn đến quy định tạm ngừng hoạt động của diễn đàn vì sai luật Thônng tin truyền thông nên mong bác hợp tác nhé !

kingcooker

Tài xế O-H
Chào cụ !
Đừng gửi mail cho thành viên khi họ đặt email và cũng đừng yêu cầu họ để mail. Mong bác thông cảm cho . Vì nội quy O-H chúng ta đã quy định !
Thêm điều nữa , việc để lộ email thành viên là điều sẽ có thể dẫn đến quy định tạm ngừng hoạt động của diễn đàn vì sai luật Thônng tin truyền thông nên mong bác hợp tác nhé !
Mong cụ thông cảm ,e không có yêu cầu để mail ,mọi người tự ý để .Yêu cầu của e là đổ xăng rồi comment để biết đường gửi pass thôi

nguyenvando94

Tài xế O-H
Xin chào các bác

View attachment 51157
bác ơi, bác cho em xin cái pass được không ạ. đúng lúc em đang cần

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên