Thông báo tạm dừng hoạt động Cartechfest (Sinh nhật OTO-HUI 12)

Nguyễn Thanh Đàm
Bình luận: 3Lượt xem: 1,536

Nguyễn Thanh Đàm

Giữ xe
Nhân viên
Screen Shot 2021-08-07 at 15.18.35.png

Thân chào toàn thể anh em OTOHUI!
Trước tình hình dịch bện leo thang tại rất nhiều địa phương trong đó có TP.Hà Nội nơi dự kiến diễn ra lễ hội Cartechfest năm 2021 - chào mừng sinh nhật OTO-HUI lần thứ 12, vì lẽ đó chúng ta không thể tổ chức được chương trình như dự kiến. Dù ban tổ chức, đã đưa ra quyết định tạm hoãn 2 lần để chờ tình hình dịch ổn định để chúng ta hội ngộ sum vầy nhưng cho đến này vẫn chưa có dấu hiệu có thể kiểm soát được dịch bệnh.
Nhằm đồng hành cùng chính phủ phòng chống dịch, cũng như đảm bảo sự an toàn cho tất cả toàn thể anh em đã đăng ký tham gia chương trình thay mặt BTC em xin phép đăng thông báo tạm dừng chương trình này và rất mong toàn thể anh chị em, cùng các nhà tài trợ, các đối tác đồng hành thông cảm cho sự bất khả kháng này. Khi dịch bệnh được kiểm soát BTC sẽ tính toán và tiếp tục lên lại chương trình để chúng ta có thể an tâm tham gia với tinh thần vui vẻ, hết mình và ngập tràn yêu thương.
Hiện có 460 thành viên tham gia, Trong đó đã chuyển vé và thu phí của 160 thành viên với tổng số tiền 112.600.000 VNĐ. Toàn bộ số tiền này BTC mong muốn được trả lại cho tất cả thành viên đã đóng, và trừ một vài khoản nhỏ tiền bưu điện, tiền in ấn thẻ đã chuyển phát cho anh em. Kể từ ngày mai 08.08 BTC sẽ gọi xác nhận đến các anh em để chuyển hoàn lại cho anh em có thể phải mất 1 tuần để hoàn thành công việc này. Nếu anh em nào có mong muốn BTC giữ lại để có thể tham gia chương trình Offline cuối năm dự kiến tổ chức vào tháng 12.2021, hoặc Anh em có mong muốn gì khác xin anh em có thể chia sẻ ý kiến của mình bên dưới. Kính mong anh em thông cảm và chia sẻ, hy vọng cuối năm nay tình hình dịch ổn định chúng ta sẽ tổ chức một đêm thật từng bừng và sảng khoái
Trân trọng cảm ơn tất cả anh em
TM Ban tổ chức - Nguyễn Thanh Đàm

huyhungst

Tài xế O-H
Theo ý kiến của HH . Bà con miền nam đang gồng mình chống dịch và rất nhiều mong mỏi từ các miền của đất nước sự chung tay .
Sài gòn dập dịch thì cả nước được hưởng phúc.
Vì vậy theo tôi nên dùng số tiền trên để cùng các bà con sài gòn tiến lên chiến thắng covit19.
Tôi cũng đã ủng hộ 1 số tiền nhỏ theo lời kêu gọi của A Đàm. Và sẽ dùng luôn số tiền đã đóng ở lần off không thành này để cùng đồng bào miền nam chống dịch.
Theo tinh thần lá "rách đùm lá tả tơi." Tiền ăn tiền chơi chúng ta sẽ kiếm sau.
Các ace nghĩ sao cứ cho ý kiến nhé.

Nguyễn Thanh Đàm

Giữ xe
Nhân viên
Theo ý kiến của HH . Bà con miền nam đang gồng mình chống dịch và rất nhiều mong mỏi từ các miền của đất nước sự chung tay .
Sài gòn dập dịch thì cả nước được hưởng phúc.
Vì vậy theo tôi nên dùng số tiền trên để cùng các bà con sài gòn tiến lên chiến thắng covit19.
Tôi cũng đã ủng hộ 1 số tiền nhỏ theo lời kêu gọi của A Đàm. Và sẽ dùng luôn số tiền đã đóng ở lần off không thành này để cùng đồng bào miền nam chống dịch.
Theo tinh thần lá "rách đùm lá tả tơi." Tiền ăn tiền chơi chúng ta sẽ kiếm sau.
Các ace nghĩ sao cứ cho ý kiến nhé.
Xin chân thành cảm ơn bác đã chia sẻ ý kiến và hướng tới điều thiện lành ạ, chúng em sẽ cân nhắc sau các ý kiến của anh em để có thể làm phù hợp với mong muốn của số đông anh em ạ !

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên