thắc mắc về gps

T
Bình luận: 5Lượt xem: 909

tuancoi1501

Tài xế O-H
bác ơi cho e hỏi cái bộ định vị gps trên oto đấy.bộ đấy cũng chạy bằng 1 điện âm và 1 điện dương ah.nếu như mình muốn lúc nào tăng tốc mà muốn cắt gps đi 1 lúc thì mình cho âm hoặc dương của nó qua công tắc.khi cần thì ấn công tắc ngắt âm hoặc dương đi là gps ko hoạt động nữa đúng không ah

tuancoi1501

Tài xế O-H
định vị cụ lắp cái cầu chì ở dương vào khi nào ko dùng tháo cầu chì là đc
như vậy có phải vất vả ko bác.mình cho qua 1 công tắc.khi nào muốn tăng tốc hoặc ngắt định vị thì tắt công tắc đi là xong.nhưng định vị nó chỉ dùng 1 âm và 1 dương đúng ko ah.khi mình tắt đi thì nó k hiện đèn nữa đúng ko ah

GiaGiaHp

Tài xế O-H
như vậy có phải vất vả ko bác.mình cho qua 1 công tắc.khi nào muốn tăng tốc hoặc ngắt định vị thì tắt công tắc đi là xong.nhưng định vị nó chỉ dùng 1 âm và 1 dương đúng ko ah.khi mình tắt đi thì nó k hiện đèn nữa đúng ko ah
đúng rồi, nhưng cụ k cho cầu chì vào k mày nó cháy định vị thì toi. mà ai lại bắt công tắc định vị làm chi. nếu xe nhà thì bắt đc chứ xe cty thì làm thế k ổn

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
bác ơi cho e hỏi cái bộ định vị gps trên oto đấy.bộ đấy cũng chạy bằng 1 điện âm và 1 điện dương ah.nếu như mình muốn lúc nào tăng tốc mà muốn cắt gps đi 1 lúc thì mình cho âm hoặc dương của nó qua công tắc.khi cần thì ấn công tắc ngắt âm hoặc dương đi là gps ko hoạt động nữa đúng không ah
Vâng, bác ạ. Bác cứ lắp công tắc vào, khi không thích là ta tắt. Mất nguồn là nó tịt ngóm

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên