SYM Attila Elizabeth - xe tay ga cho phái nữ năng động

B
Bình luận: 223Lượt xem: 22,391

banhmi

Tài xế O-H
k biết mấy trung tâm bảo hành của SYM như thế nào nhỉ, SYM chăm sóc khách hàng có tốt k, ai đã biết qua thì tư vấn giúp với
tui cũng đang thắc mắc vấn đề này, k biết trung tâm chăm sóc khách hàng của SYM như thế nào, chứ nhiều chỗ mình đem đi bảo hành hay thắc mắc j đó chỉ dc trả lời qua loa mà thui

daquy

Tài xế O-H
tui thấy SYM chăm sóc khách hàng rất tốt đấy, hôm vợ chồng tôi đi mua chiếc atila elizabeth thì họ hướng dẫn rất kĩ càng cách sử dụng, bảo quản.......... nói chung là tui rất thích cách làm việc của họ :)

candyduck

Tài xế O-H
hehe, nhờ mọi người tư vấn mà mỗi người mỗi ý làm rối loạn quá nên quyết định ra hãng xem sao, thấy chiếc atila elizabeth màu đỏ đẹp quá thích luôn :D

mush

Tài xế O-H
chiếc atila elizabeth này có chỗ để chân thoải mái cho người điều khiển xe không nhỉ, chứ thông thường mấy chiếc xe tay ga dáng nhỏ thì chỗ để chân cho người điều khiển ũng rất hẹp nên chạy xe rất khó chịu

candyduck

Tài xế O-H
chiếc atila elizabeth này có chỗ để chân thoải mái cho người điều khiển xe không nhỉ, chứ thông thường mấy chiếc xe tay ga dáng nhỏ thì chỗ để chân cho người điều khiển ũng rất hẹp nên chạy xe rất khó chịu
theo tui thấy thì SYM thiết kế chiếc này khá là hợp li, người điều khiển xe ngồi rất thoải mái đó bạn

nu_lam

Tài xế O-H
có ai biết chỗ nào bán chiếc atila elizabeth giá rẻ không nhỉ, sao tui thấy chỗ nào cũng hét giá cao hơn mức giá đưa ra khá lớn k à

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên