Sk 120-1 áp bơm rất cao nhưng làm rất chậm.

S
Bình luận: 33Lượt xem: 2,738

anhhoang67537

Tài xế O-H
Nếu mà chỉnh áp xuống 300 với cả 350at và chỉnh lại bơm đi cụ là ok
->thì các thợ khác họ làm lâu rồi.
Nge chủ máy nói là đã có mấy tốp thợ đến làm không được thì theo em nghĩ ít phải có 2 top. Mà top thứ 2 chắc là thợ chuyên thuỷ lực hơn thợ trước chuyên điện.
Nếu chỉnh đơn giản như thế thì top thợ thứ 2 họ xử lý được luôn.
->ở đây nếu để 2 top thợ trên cùng làm lại thì chắc chắn với cụ là sẽ ra bệnh và xử lý xong ngay cho cụ.
- điện cụ nói ok là ok chỗ nào vậy? Không điện khó hiệu chỉnh lắm nhé, k mượt mà như cụ yêu cầu đâu, bệnh của cụ thiếu lưu lượng thì có cụ nào nhắc đến đôi balo rồi đó. Còn nữa có cụ nhắc đến áp khiển đến đầu cốc là thế nào rồi đó.

SONG_VI@DAM_ME

Tài xế O-H
CỤ NÀY ĐẶT CÁI TÊN.GIỐNG Y CON MÁY CầN SửA CHẮC LÀ CỤ ĂN KHOAI CON NÀY LÂU RỒI NHỈ :))) EM CÓ TÝ NGU KIẾN KHÔNG BIẾT CÓ GIÚP ĐƯỢC CHO CỤ TÝ GÌ KHÔNG: ĐẦU TIÊN CỤ CỨ GIẢM ÁP HAI PUM VỀ ĐỀU 300 CÁI ĐÃ. SONG CỤ GHÌ TẢI NÂNG CẦN COI HAI PUM CÓ ĐỀU ÁP KHÔNG.SAU ĐÓ LÀ GHÌ TẢI VÀO TAY. NẾU KHÔNG ĐỀU HOẶC MỘT PUM CÓ MỘT PUM KHÔNG THÌ LÀ DO CỤ CHỈNH HAI CON VAN CẮT CHƯA CHUẨN.CÒN MỘT LÝ DO NỮA CÓ THỂ LÀ DO 4 CÁI TY 2 CẮT VÀ HAI TY ÁP HƠI GIỐNG NHAU NÊN CÁC CỤ HAY LẮP LỘN HOẶC LÀ SAI ĐƯỜNG PI.
EM MỚI VÀO NGHỀ NÊN CÓ TÝ NGU KIẾN NẾU CÓ GÌ CHƯA ĐÚNG XIN CÁC CỤ CAO THỦ BỎ QUA VÀ BỔ XUNG THÊM HỘ EM ĐỂ EM HỌC HỎI THÊM .!!THANK!!!!

phamtuannghia

Tài xế O-H
máy 120 đặt áp về 280kg thao tác trên không xem nhanh hay chậm .sau đó tăng lưu lượng lên từ từ xem sao .mà áp khiển 45 kg bác đo ở đâu ạ ..nếu ở cốc là cao ạ ở cốc đặt 25-30 kg thôi..

sk30uu

Tài xế O-H
Em nghĩ là không hòa bơm được nên nâng chậm a. Di chuyển 2 bên đều, nhưng nếu kết hợp di chuyển và ty arm thì mất arm hoặc mất di chuyển
phải chuẩn chứ nghị thì ko đc rồi,cụ ktra cho lai thông tin,khi nâng as của p1 và p2 khi đang thao tác và khi kịch tải ,khi ra arm và lúc vào as bằng bn

binh03c4

Tài xế O-H
Gắn hai đồng hồ 700kg lên hai bơm
Làm việc khoảng 30phút
Xem áp hai bơm p1,p2 đều nhau không
Nếu p2 thấp hơn p1 từ 80÷100kg
Lỗi ở ngăn kéo

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên