Seri flash mô phỏng cấu tạo, nguyên lý hoạt động của động cơ đốt trong

C
Bình luận: 4Lượt xem: 3,757

cong nghe oto

Tài xế O-H
Có đẩy đủ mô phỏng về động cơ diesel và xăng, 4 kỳ và 2 kỳ, ngoài ra còn có cả mô phỏng hoạt động của động cơ piston quay, bộ diều khiển phun sớm, bộ điều tốc trên bơm cao áp động cơ diesel, hệ thống tăng áp turbo kiểu tuabin và cơ khí, nói chung là cam đoan thỏa mãn các bạn!
đặc biệt chỉ cần click vào một file.exe duy nhát và thực hiên chọn theo menu hiện ra, rất tiện lợi!

[MERGETIME="1410935682"][/MERGETIME]
quên một chút là trong quá trình mô phỏng còn có cả thuyết minh bằng tiếng việt tỉ mỉ, rõ ràng bằng giọng nói!
[MERGETIME="1410935692"][/MERGETIME]
quên một chút là trong quá trình mô phỏng còn có cả thuyết minh bằng tiếng việt tỉ mỉ, rõ ràng bằng giọng nói!

buidinhduong

Tài xế O-H
Chào cụ ! Hiện tại cụ đang đưa link ngoài diễn đàn. Những tài liệu sử dụng trên diễn đàn đều phải sử dụng link của trang data.oto-hui.com . Vì đây là trang của diễn đàn, hoàn toàn miễn phí nên cụ hãy đăng ký tài khoản trùng với tài khoản cụ đang dùng trên oto-hui.com tránh trường hợp link chết. Hiện tại link của cụ đã upload nhầm hoặc link chết ! Rất cảm ơn tinh thần chia sẻ của cụ !
Thân !

nhokmiko123

Tài xế O-H
Cuj lại đùa em rồi, em mất 123 lít xăng mà chỉ đk cái thông báo lỗi!!! Em đề nghị cụ đã có lòng up tào liệu lên cho anh em học hỏi thì đưa lên chỗ anh em dễ tìm, vì dân thợ đâu sành tin học đâu mà biết mò.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên