Santafe đời 2013 Tốc độ động cơ không đạt

H
Bình luận: 22Lượt xem: 1,986

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
hihi,cụ ơi,sao có cái gần nhất là cụ hạ cho e cái bình dầu,vệ sinh thật sạch,thay cái lọc mới mà cụ lại k làm nhỉ,hihi cái bệnh này thì cụ hỏi anh sinh bên hyundai hải phòng nhé,hihi đau đầu luôn,thay mới cả bơm,kim,ống nhiên liệu mà cũng chẳng khỏi gì,hihi mà cũng chỉ là đổ dầu đểu thôi cụ àh
Cụ không đọc cụ ấy nói là đã súc bình dầu và thay lọc mới mà không được ạ ? Anh Sinh đấy nổi tiếng lắm hả cụ ?

vietdan

Tài xế O-H
chao bạn : bạn nên kiểm tra lại đường nhiên liệu , xem có bị dò, dỉ chỗ nào không? đó là nguyên nhân dẫn đến đọng cơ không đạt vòng tua
nếu không được bạn nên mang kiểm tra bơm coa áp và cân lại kim phun
mình mới làm con Starex cũng bị bệnh như bạn nói mình tìm ra nguyên nhan là thủng đường tuyo dầu nên mất áp, và đạp ga không lên. chúc bạn thành công

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
cầu cứu các cụ chỉ bảo dùm em.co con santafe dòi 2013 xe chay bình thường nhưng bác chủ xe đổ dầu diezen 0,02 j đó (trước đây bác ấy đổ dầu diezen 0.05 máy êm và ngon lắm) ở cây dầu thì máy bây jo nổ ko em như cũ và sảy ra hiên tượng là: máy đề nổ ngay nhưng ga lên chỉ 1-2 lần nó đạt 4500v/ph nhưng ga đến lần thứ 3-4 là máy chỉ lên được 3000 thôi các cụ ah.em test lỗi ko co lỗi j.bơm kim cho cân lại hết nhưng vẫn bi nhu thế.cảm biến gió em thay mới koong,bớm gió vệ sinh sạch sẽ nhưng vàn bị như trên.em kính mong các cụ chém nhiệt tình giúp em vụ nay với.thanks các cụ
Sao mà đã làm bơm, kim vội vậy bác?
Bác cho thêm tý thông tin đọc được trên máy chẩn đoán đi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên