ranger rover không nổ

N
Bình luận: 25Lượt xem: 2,950

vuphong2424

Bằng lái Hạng B1
về cơ bản bác đã ko kt kĩ ngay từ đầu , nói thật làm bất cứ xe gì về nguyên tắc thì phải kt có xăng có lửa hay ko đã rồi mới quyết định , nếu mất xăng mất lửa mà ko nổ thì nó sẽ khác , nếu mất xăng ko ko mất lửa mà ko nổ thì nó sẽ lại khác cái trên , và còn ko mất xăng mất lửa mà vẫn ko nổ thì nó lại là 1 vấn đề khác nữa , nói thật là e đọc bài của bác đưa lên làm cho người đọc rất là ảo ,e ko biết tư vấn cho bác như thế nào nữa , còn nếu e đoán ko sai thì xe bác chỉ mất mỗi bơm xăng ko lên còn lại thì vẫn bình thường , chắc nói đến đây là chắc chẳng phải cao thủ đâu mà 1 anh thợ bình thường cũng có thể đoán ra được bệnh rồi , nói thật con này e nghe cách đây khoảng 4 hôm rồi , xe này ở thái bình , xe này của dân xã hội cũng thuộc có tiếng ở thái bình , nếu e có gì sai xin bác bỏ qua cho e

nhamgiahung

Tài xế O-H
về cơ bản bác đã ko kt kĩ ngay từ đầu , nói thật làm bất cứ xe gì về nguyên tắc thì phải kt có xăng có lửa hay ko đã rồi mới quyết định , nếu mất xăng mất lửa mà ko nổ thì nó sẽ khác , nếu mất xăng ko ko mất lửa mà ko nổ thì nó sẽ lại khác cái trên , và còn ko mất xăng mất lửa mà vẫn ko nổ thì nó lại là 1 vấn đề khác nữa , nói thật là e đọc bài của bác đưa lên làm cho người đọc rất là ảo ,e ko biết tư vấn cho bác như thế nào nữa , còn nếu e đoán ko sai thì xe bác chỉ mất mỗi bơm xăng ko lên còn lại thì vẫn bình thường , chắc nói đến đây là chắc chẳng phải cao thủ đâu mà 1 anh thợ bình thường cũng có thể đoán ra được bệnh rồi , nói thật con này e nghe cách đây khoảng 4 hôm rồi , xe này ở thái bình , xe này của dân xã hội cũng thuộc có tiếng ở thái bình , nếu e có gì sai xin bác bỏ qua cho e
,
. Bác nói đúng đây, mới đầu em có đươc làm xe này đâu, em nhìn máy đọc lỗi em thấy thông số kỹ thuật của xe vẫn hiển thị bình thường, thế nên em mới thử buji điện kim vẫn có, nên em mới kết luận chết bơm xăng. Ma bac ở hải phòng à sao bác biết
[MERGETIME="1404569893"][/MERGETIME]
Xin chào các cụ. Nay em trích lại bài viết của em, xe rangerrover là bị chập điện bơm xăng, ecu ngắt điện bơm xăng khi đọc lỗi thì hiển thị rất nhiều lỗi là chính xác, mới đầu em đọc lỗi bằng máy autolan không quen nên chưa chuẩn lắm, do chập điện nên báo lỗi nhiều vì hộp ngắt không cho điên xuống bình xăng, em nhìn trên dữ liêu máy các cảm biến vẫn hoạt động bình thường tốc độ vòng tua có, nên em mới thử lại băng do điên kim phun và buji, em thấy có em kết luân hỏng bơm. Bac vuphong ơi bác ở đâu thế sao bác biết.

vonhulai

Tài xế O-H
Em lam ở thái binh, gara ngoai thôi nhưng bên em có cả cố vấn dịcy vụ, gara em to nhất thai bình, các cụ nqò qua thai binh em mời các bác vào chỗ em chơi. Hehehe
Gara to vậy mà sao chẩn đoán bệnh yếu vây? (theo cảm nhận của mình thôi nha). Vậy phải xem lại các thợ ở đây bác nha!
  1. vuphong2424 nói:............. mình thích và ủng hộ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên