Range Rover Autobiographi L322 bị sụp phuộc?

Hoangkhanh98gl
Bình luận: 11Lượt xem: 599

Hoangkhanh98gl

Tài xế O-H
các bác ơi cho em hỏi em đang gặp trường hợp xe range rover autobiographi L322 đang đi thì sụp 4 cái phuộc em đem ra thợ kiểm tra thì thấy bình thường, cứ đi 1 thời gian là bị sụp lại, tắt máy đề lại thì lại bơm lên và đi bình thường nhưng để 1 chỗ thì lại không sụp. Bác nào cứu em pha này với ạ help me, em chân thành cảm ơn luôn ạ :(((((
Trước em vào hãng nó có bảo 2 cây phuộc trước em thay rồi nhưng vẫn k hết ạ :(((

giapthinh90.tv

Tài xế O-H
Nếu bị cả 4 cây thì em nghi do van chia + bơm bác ạ. Cũng không loại trừ khả nàng con cảm biến độ cao nào đó bị toi.

Hoangkhanh98gl

Tài xế O-H
Xưa bị 1 con cảm biến trước tài bị đứt là để qua đêm nó sụp 1 bên. Nay em nối lại rồi thì qua đêm không sụp mà đi lâu lâu mới sụp cả 4 cái. Em cũng đang nghĩ bộ chia. Nhưng bộ chia trước sau nằm riêng bác à k nằm chung. Mà sụp là sụp cả 4

giapthinh90.tv

Tài xế O-H
Xưa bị 1 con cảm biến trước tài bị đứt là để qua đêm nó sụp 1 bên. Nay em nối lại rồi thì qua đêm không sụp mà đi lâu lâu mới sụp cả 4 cái. Em cũng đang nghĩ bộ chia. Nhưng bộ chia trước sau nằm riêng bác à k nằm chung. Mà sụp là sụp cả 4
Thế thì có khi là ty ô tổng rồi bác ạ.

Kimcuc

Tài xế O-H
Do van chia cụ ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên