Offline Sinh Nhật Oto-Hui miền bắc tổ chức tại Hà Nội

Mèo Sạch Thỉu
Bình luận: 140Lượt xem: 21,585

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
em chào các bác hôm tất niên em o có điều kiện đi được nên chỉ hỏi thăm và đành xem ảnh vậy nên sinh nhật lần này em

đi dự sh để có cơ hội gập các bác và giao lưu học hỏi có gì sai bỏ qua cho em -cho em 1 vé nhé

nguyễn -th-long
ngã-ba -thành -nha-trang-khánh -hoà
nick-longxehoi
dt-0907756178
yahoo-anhlongdienkhanh@yahoo.com
số người đăng ký 1

Hoan nghênh anh đến với thủ đô.

Mèo Sạch Thỉu

Tài xế O-H
em chào các bác hôm tất niên em o có điều kiện đi được nên chỉ hỏi thăm và đành xem ảnh vậy nên sinh nhật lần này em

đi dự sh để có cơ hội gập các bác và giao lưu học hỏi có gì sai bỏ qua cho em -cho em 1 vé nhé

nguyễn -th-long
ngã-ba -thành -nha-trang-khánh -hoà
nick-longxehoi
dt-0907756178
yahoo-anhlongdienkhanh@yahoo.com
số người đăng ký 1

Mừng bác đến với ae ..

---------- Post added at 12:47 PM ---------- Previous post was at 12:42 PM ----------

Kính các bác,

Việc đăng ký hiện đã hòm hòm, em xin phép thay mặt ban tổ chức bắt đầu tiến hành gọi điện cho từng bác một để ... thu tiền.
Em xin phép chọn ngày 09.05.2012 là ngày Hoàng Đạo, Nhâm Thìn theo hành Thổ, Trực: Trừ, Theo Nhị thập Bát Tú là sao SÂM THỦY VIÊN thuộc bình tú giờ Hoàng Đạo là giờ Thân (13h-17h) ... bắt đầu tiến hành thu tiền nhé.
Danh sách các bác đóng tiền e sẽ cập nhập từ ngày này ạ ...

dinhvan.1989

Tài xế O-H
Họ và tên : ngô Đình Văn
nick diễn đàn: dingvan.1989
số điện thoại: 0979235772
email:ngodinhvan1989@gmail.com
số người tham dự :2
Đăng ký áo phông :cỡ M

---------- Post added at 05:24 PM ---------- Previous post was at 05:23 PM ----------

Họ và tên : ngô Đình Văn
nick diễn đàn: dingvan.1989
số điện thoại: 0979235772
email:ngodinhvan1989@gmail.com
số người tham dự :2
Đăng ký 2 áo phông cỡ M

ls600hybryd

Tài xế O-H
Mừng bác đến với ae ..

---------- Post added at 12:47 PM ---------- Previous post was at 12:42 PM ----------

Kính các bác,

Việc đăng ký hiện đã hòm hòm, em xin phép thay mặt ban tổ chức bắt đầu tiến hành gọi điện cho từng bác một để ... thu tiền.
Em xin phép chọn ngày 09.05.2012 là ngày Hoàng Đạo, Nhâm Thìn theo hành Thổ, Trực: Trừ, Theo Nhị thập Bát Tú là sao SÂM THỦY VIÊN thuộc bình tú giờ Hoàng Đạo là giờ Thân (13h-17h) ... bắt đầu tiến hành thu tiền nhé.

Chà chà cụ mèo nhà ta biết coi bói, đến hôm sinh nhật bác nào muốn coi tình duyên,vân hạn ,công danh thì phải nhờ đến cụ mèo rồi :)):))

Msn

<font color="red">ĐỘC THÂN TRƯỞNG BÀ</font>
Mừng bác đến với ae ..

Kính các bác,

Có ghé qua Msn được không?Qua thu tiền luôn chứ giờ Msn đi làm từ lúc ngân hàng chưa mở cửa mà về lúc đóng cửa rồi(Chọn ngày giờ tốt quá,chắc ghé qua Msn đc )

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Có ghé qua Msn được không?Qua thu tiền luôn chứ giờ Msn đi làm từ lúc ngân hàng chưa mở cửa mà về lúc đóng cửa rồi(Chọn ngày giờ tốt quá,chắc ghé qua Msn đc )
Bác này có ít nhất 3 ng bảo lãnh a Mèo ơi.1 là Pntq ,2 là Hieuhoa ,cuối cùng là Viphuc.Hôm đó phải xếp 3 ng đó ngồi xa nhau kẻo sứt đầu mẻ trán.

Msn

Bác này có ít nhất 3 ng bảo lãnh a Mèo ơi.1 là Pntq ,2 là Hieuhoa ,cuối cùng là Viphuc.Hôm đó phải xếp 3 ng đó ngồi xa nhau kẻo sứt đầu mẻ trán.
Trời ơi.Dám bôi bác "trưởng bà độc thân " kìa.Phải suy nghĩ lại ,Mấy bác,mấy chú ở đây toàn boy nên dị ứng girl thì phải :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((..bo bo xì all

Msn

Đề nghị 2 anh "áo xanh" không được spam ở đây nhé:))

Mèo Sạch Thỉu

Tài xế O-H
Hoan hô tinh thần chú Huy.Khả năng phải xuống trước 1 hôm để đón mới được

Tiện thể xuống luôn trước 1 tuần chuẩn bị cùng với ae đê .. :69:

---------- Post added at 08:58 AM ---------- Previous post was at 08:45 AM ----------

Kính các cụ .. hôm qua ngày Hoàng Đạo đẹp trời nhiều đám cưới quá nên buổi trưa e chạy sô vài chỗ ... lúc về đến nhà ngất luôn .. quên mất việc tiến hành thu tiền.

Hôm nay ngày 10.05.2012 tức 20.04 ngày âm, ngày Tân Mùi, hành Thổ, trực Mãn .. là ngày Hoàng Đạo có Sao Tỉnh Mộc Can (bình tú) tướng tinh con dê Trìu ... giờ Hoàng Đạo là giờ Tỵ (9-11h) .... nhờ thằng bạn bấm được quẻ Thuần Khôn rất thuận cho mọi việc.
Sau 9h e sẽ nhờ nhân viên bắt đầu đt cho từng bác thu tiền nhé ... :69:

Mèo Sạch Thỉu

Tài xế O-H
Hiện e đã nhận được tiền chuyển khoản & tiền mặt của các cụ sau:
1. Vũ Khắc Hiếu: 500k
2. Hoàng Anh Đức: 500k
3. Hoàng Kiên: 500k
4. Phạm Vỵ: 500k
5. Sơn Rách: 500k

Tổng số tiền thu được 2.5t .. :69:

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên