[O-H] Offline gặp gỡ .chào đón bác Thaoha và bác Diabay

kia_service
Bình luận: 41Lượt xem: 4,937

namtv

Tài xế O-H
hahahaha.bác tò vò lại bị xin tiền ak? hôm nào anh em ta giải xui nhé. hôm sang gặp bác bọn công an nó cũng xin em được 250k ấy.thui cho chúng về mua sữa cho con nhỏ ở nhà bác ah
ngày 21 là ngày mai anh Dương ra hà nội ak bác Nam? bác ấy ở đây lâu không? không vào cuối tuần thì khổ cho bọn em ở xa muốn gặp bác ấy quá rồi
Đúng đó, em và bác khi nào gặp phải giải xui thôi ạ...Đen quá, hôm qua trước khi đi gặp mấy bác tự nhiên em nghỉ tới bác..hehe y như rằng đen như bác luôn...haizza

Thầy Phạm Vỵ hay bác Đĩa Bay vẫn đang còn "thanh niên" lắm. Các Cụ thử đoán xem Mụ Thuỷ hay Mợ Lý ai nhiều tuổi hơn nhé! =)) :)) =))

Mợ Lý

Mụ Thuỷ

hocnghe

Tài xế O-H
Kính bác đĩa bay chúc bác luôn luôn mạnh khỏe đông hành cùng ôto hui.
Cụ thảo hà ăn rau sạch gà đồi uống rượu tông giật nhiều giờ phong đô quá đã lâu không gặp cụ.
kính thưa các cụ ,kính cả các cụ huyndai ,kdl ,pn (nói chung là những cụ nào gặp cụ thaoha sau em)
như đã hẹn ,hôm nay đẹp giời em và các anh em gần xa lại tụ họp tại thủ đô để chào đón cụ thaoha từ mường tè xa xôi về thăm anh em và gia đình.theo lời cụ sangdensi thì là “mấy khi anh -6 hiển linh”.
Ngoài những anh em đã có đôi lần gặp gỡ ,không thể không kể đến niềm hân hoan bất ngờ khi các anh em cùng được tiếp đón một thành viên cao tuổi ,nhiệt huyết và gạo cội đó là bác diabay.hiện đã 62 tuổi[/color] nhưng dòng máu kỹ thuật vẫn hừng hực trong người đã cùng đến tham dự -ra mắt cùng anh em.
Do món lẩu tây hồ quá ngon ,nên sau khi bị bác thaoha nhắc nhở ,em mới vội vàng chộp lại mấy tấm hình lưu niệm của các tiền bối:

tất cả các pic trên em xin miễn bình loạn ,sau khi các anh em đã no say ,các tiền bối có lệnh ra hồ tây hóng gió nên anh em lại theo bước đến quán café.

sau cuộc gặp gỡ đầy hạnh phúc ,do đã muộn nên anh em mỗi người về một ngả.lúc này là 12h thì phải.em vẫn giữ vinh dự được bám đuôi bác thaoha từ lúc xuống xe khách ,nên vẫn bám đuôi bác tiếp.nhưng do đã lâu bác không về thủ đô (em thì cả đời mới về hn 1 lần nên ko tính ) ,nên 2 anh em bị lạc đường (nguyên nhân lạc đường bị bác gie-rack quy vào tội ăn mảnh ,em sẽ trình bày bác giẻ vào ngày mai) ,vì vậy nên 2h em mới về ks để up ảnh cho các cụ.
Ngày mai ,em đã xin nghỉ để được bám đuôi cụ thaoha đi thăm thú thủ đô ,cũng như ghé qua xường bác giẻ ,bác sang như dự định.nếu có thông tin hình ảnh gì mới xin phép bổ xung sau.
Cuối cùng ,em xin công bố video đấu khẩu do cụ diabay ghi lại để anh em có thể phần nào hình dung được cái tầm của các cụ xmct.em xin miễn lạm bàn ạ.=))=))=))=))=))

boyhaiphong_86

Tài xế O-H
Thầy Phạm Vỵ hay bác Đĩa Bay vẫn đang còn "thanh niên" lắm. Các Cụ thử đoán xem Mụ Thuỷ hay Mợ Lý ai nhiều tuổi hơn nhé! =)) :)) =))

Mợ Lý

Mụ Thuỷ

theo như em quan sát thì mụ thủy có đôi mắt sáng va đôi tay nhanh nhẹn hơn,còn mụ lý có đôi tai thính hơn.còn hàm rang vì chưa quan sát rõ ở góc quay này nên em chưa dám so sánh.duy có 1 điểm chung là tính cách vẫn thanh niên,ham tiếp cận công nghệ mới,sau này có lẽ sẽ giảng dạy cho tôt tiên nơi chín suối. kết luận lại là cả 2 mụ GIÀ KHÔNG ĐỀU .:D:D:D:D:D:D

Già Làng O-H

GIÀ LÀNG O-H
Xem xong ảnh thấy thật sự ngưỡng mộ bác Diabay ( Một nhân vật già làng thực thự của O-H ) đã thực sự nhiệt tình khi tham gia cùng anh em ! Cụ Thaoha nhà mềnh thì nhìn cũng chỉ năm ăn năm thua với kinglove thôi ! chưa hẵn là già hơn :)):lx:lx:lx
khoadongluc vào rename lại cho Anh ngay, nhường nick này lại để kính cụ diabay nhé :)):)):))

sirduyduc

Tài xế O-H
phải đổi nick cho cụ Đĩa thành "xì-tin O-H" mới chuẩn a Nhân ạ! :D
62 xuân mà "trai tráng" như cụ Đĩa thì đúng là cánh choai choai tụi em xin thua...
chiều tối nay cụ Pờ Nờ cập cảng Hà Thành rùi các sếp ạ... :)

Diabay

Tài xế O-H
.​

Cảm ơn Ban Quản trị đã rất quan tâm động viên. Cảm ơn các bác, các bạn rất nhiều.

Nhờ có diễn đàn này, mà bạn nghề chúng ta đã có điều kiện để gặp gỡ và giao lưu với nhau rất vui vẻ và chân tình.

Tối qua anh em + chú cháu mình gặp nhau, là một kỷ niệm rất ấm lòng của những người làm thợ. Sự đoàn kết chia sẻ này đang tạo nên sức mạnh cho thợ nghề chúng ta.

Điều đó đã khích lệ mình thêm yêu nghề và thêm yêu diễn đàn này. Khích lệ mình cố gắng học tập thêm để theo đuổi trình độ mới của các bạn, cùng cố gắng chia sẻ trợ giúp cho các bạn mới vào nghề hơn.

Rất mong có ngày được hội ngộ diện kiến các bác cao tuổi như cụ phạm vỵ, cụ lachau, cụ Lý Thị Miên, cụ Già Làng O-H, cụ Lê Thị Thanh Thủy... và các bạn nghề thân quí chưa được gặp.

Xin được gửi lời chúc sức khỏe và thành công tới các cụ, Ban Quản Trị, và các bạn.

Thân ái.

KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.

em cũng có thắc mắc giống bác Đức đấy.nghe tên thì 69% là gái,nhưng nghe nói chuyện thì 96% là trai. em muốn được chiêm ngưỡng dung nhan của bác xem có mặn mà giống như lời nhận xét của bác về anh em O-H không .:D:D:D:D

Tối qua ngồi nghe các cụ đàm đạo..em mới ngộ ra hai cụ : Lý Thị Miên và Lê Thị Thanh Thủy là 2 cụ ông =))
Thế mà trong lòng em bao ngày qua, cứ tâm niệm đây là 2 "cụ bà" của ngành ô tô :((
Trẻ con như con dễ bị "lừa tình" quá

Diabay

Tài xế O-H
khoadongluc vào rename lại cho Anh ngay, nhường nick này lại để kính cụ diabay nhé :)):)):))

Ấy chết... . Đừng nói thế làm mình khó xử. :D

Trên diễn đàn này còn nhiều cụ hơn tuổi mình mà.

Về nghề thì cũng có những bác tuổi chưa cao, nhưng năng lực và sự "quyến rủ nghề nghiệp" thì cũng đáng mặt là Già làng, Anh cả, như bác thaoha...

Mình đang tiếc vì có cụ đã dùng nick Lạc Hậu trước rồi.

Thân.

bomphunong_91

Tài xế O-H
Hehe Bác Diabay năm nay đã 62 tuổi rồi các cụ ạ nhưng em thấy vẫn rất sung sức...:)) Lúc mấy anh em ngồi cafe ở bờ hồ, em quay sang hỏi bác Diabay có lạnh không? Bác trả lời là không.
Các cụ biết tại sao em thế không? Vì em thấy cụ anhsang_tq ngồi cạnh em run bần bật..:)). Như thế các cụ biết sức khỏe của bác Diabay như thế nào rồi..
Pờ nờ ngày 21 này cũng có mặt tại Hà Nội, anh em ta lại tiếp tục off...:D

Em cảm ơn anh Thaoha và các anh em nhé...Vì tối qua em thấy rất vui và vinh dự được ngồi trò chuyện với các bác.

P/s: Nếu tối hôm qua không bị mấy bọn công an xin tiền thì em có một niềm vui trọn vẹn rồi =))

tối về cụ tò vò còn thả hồn qua hồ gươm ngắm cảnh nữa chứ cụ nhỉ=))

bomphunong_91

Tài xế O-H
Tối qua ngồi nghe các cụ đàm đạo..em mới ngộ ra hai cụ : Lý Thị Miên và Lê Thị Thanh Thủy là 2 cụ ông =))
Thế mà trong lòng em bao ngày qua, cứ tâm niệm đây là 2 "cụ bà" của ngành ô tô :((
không biết bao giờ nhà cháu mới dc gặp cao nhân 36 ạ:)) cụ LÊ THỊ THANH THỦY

sirduyduc

Tài xế O-H
thì ra King đã "thầm thương trộm nhớ" bấy lâu "mụ" Thủy =))
đừng nghĩ quẩn mà làm gì dại dột cụ nhé! :D

Phạm Vỵ

Tài xế O-H
Chính xác Boy ơi!

Thầy Phạm Vỵ năm nay 64-65 tuổi rồi đấy. Chào mừng Thầy về lại cùng diễn đàn. Ngày hôm qua em thấy Thầy đổ xăng là em biết Thầy sắp xếp được công việc để lên O-H cùng chúng em rồi.

Luôn chúc Thầy sức khỏe, chúc các bậc Cao niên (cứ hơn tuổi Vãn bối này nhé) luôn dồi dào sức khỏe, Bách niên Giai lão. Chúc anh em hường hực khí thế Tuổi trẻ, và không quên dành một phần xây dựng O-H phát triển :77:

Muốn thường xuyên tham gia cùng anh em lắm, nhưng ngặt nỗi dạo này bận quá. Hôm nay nhân ngày 20/11 nên nghỉ một ngày để gặp gỡ đồng nghiệp đấy. Tranh thủ "lái xe" vào O-H thăm anh em.

sirduyduc

Tài xế O-H
Muốn thường xuyên tham gia cùng anh em lắm, nhưng ngặt nỗi dạo này bận quá. Hôm nay nhân ngày 20/11 nên nghỉ một ngày để gặp gỡ đồng nghiệp đấy. Tranh thủ "lái xe" vào O-H thăm anh em.
hôm qua có thêm thầy Phạm Vỵ thì mới đúng là hạnh ngộ thầy ạ!
giờ ngoài Hà Nội có cụ Đĩa song kiếm hợp bích với thầy rùi, ọp ẹp là thầy không được vắng đâu thầy nhé! :D

Diabay

Tài xế O-H

Kính bác:

Nhân ngày 20/11 xin được chúc mừng thầy giáo.

Chúc bác luôn vui khỏe, thành công, và luôn vui với đàn em trên diễn đàn này.

Rất mong có dịp được diện kiến cùng bác.

Minh Đức.

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê
Ái chà!!!!! Ở tuổi này nhìn bác diabay còn đẹp lão ra phết.
Tiếc quá!!!Hôm qua bác bận, nên tôi không được gặp bác trực tiếp mà lại phải gặp nhau gián tiếp qua ảnh thế này. Hẹn gặp bác lần sau vậy, chắc là hôm tất niên rồi.

TB: ở tuổi của bác không được dừng lại đâu, cứ phải chiến đấu nhiệt tình vào nhé.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên