Morning 2009 nhập khẩu kêu trợ lái điện

B
Bình luận: 40Lượt xem: 9,144

Longhighlander

Tài xế O-H
Xe đi vào chỗ sóc nó kêu lạch cạch lạch cạch,ngồi trong rất khó chịu. chủ xe đã thay 2 giảm sóc,2 rô tuyn cân bằng,1 thước lái mới(cái này tháo ra trả lại thước cũ) mà vẫn kêu như thế.gầm rất chắc chắn.kiểm tra tiếng kêu phát ra từ trong xe dọc trục lái.các rô tuyn chữ thập đề chắc chắn,căn luya không bị giơ.nghe kĩ ra nó kêu trên bộ lái điện ở vị trí ngay chỗ mô tơ.lắc trục lái thì không có độ zơ,2 con ốc chỉnh trục lái phía ngay dưới mô tơ đã bị vặn nhiều trượt giác ra...
Chủ xe chỉ muốn khắc phục chứ không thay mới. Em chưa có kinh nghiệm vụ này nên không chắc chắn dám nhận.em sợ sau này nó mắc bệnh nặng lái nữa thì khốn.
bác nào có kinh nghiệm về vụ này xin chia sẻ cùng em được không ah. em xin chân thành cảm ơn
bên e chuyên nhận xử lý căn bệnh này( tất cả các xe có trợ lực điện đều bị sau khoảng 10 vạn km tuy ng đi các cụ nhé) e đã sản xuất ra cả bạc nhựa thước lái morning 2008,i10 đời dầu, acen 2011 dùng chung,e có bán bạc cho cả gara nhé(hiện tại các gara vẫn lấy bạc bên e) giá cả nhu sau xử lý cụm moto trợ lực va thước lái bao gồm thay cả bạc thước lái là 1,2tr bảo hành 1năm với xe tư nhân,6 tháng với taxi, nếu chỉ xử lý mình thước lái(cả thay bạc nhựa) là 450k, thay thế gì khác tính riêng các cụ nhé? E cũng xử lý cho rất nhiều cụ mợ bên kmfc rồi , đc của e gara long thành khu tái định cư x2a yên sở hoàng mai HN (sau toà nhà hateco28 tầng) 0979031771

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên