Mời Các Bác Vào Mừng Sinh Nhật Wanted !

E
Bình luận: 50Lượt xem: 4,771

lovekill89

Bảo Vệ Diễn Đàn Haui1010
chúc wanter sn vui vẻ nhé!

hic mọi người toàn chúc wanter
sao [you] k chúc mình nhỉ
mình 16/9
còn trước wanter 1 ngày mà :(
hehehe

Wanted

Xe Tăng
Tôi biết các bác đang có nhiều hoài bão, tôi cũng muốn phụ thêm một tay để cùng nhau thoả chí vẫy vùng nhưng do điều kiện xa quá không gặp được các bác nên tôi phải cố làm việc để mong sao có ngày gặp bác
Dù chúng ta chỉ gặp nhau qua diễn đàn.hiểu về nhau không nhiều nhưng cũng có thể khẳng định bác rất tâm huyết với diễn đàn
Chúc bác sức khoẻ và diễn đàn của các bác ngày càng phát triển hơn.
Chào thân ái

Cám ơn bác nhiều , hy vọng một ngày nào đó mình có dịp gặp nhau, trò chuyện nhiều hơn bác nhé .

Wanted

Xe Tăng
Cám ơn tất cả mọi người . Wanted hok biết nói gì hơn ngoài lời cám ơn , thật quá hạnh phúc khi có nhiều người chúc mừng cho Wan . Cám ơn và rất cám ơn tất cả các bác.

bachu80

Tài xế O-H
đây. giờ mới vô sinh nhật bác wanter đây, em đến sau cả nhà cho em chào mâm 3 chén nha (vào 3 ra 7 mà :D:D). Chúc bác wanter thêm 1 tuổi mới mạnh khỏe, giàu sang và đặc biệt là có thêm nhiều bài mới đăng trên diễn đàn cho bà con cùng đọc. happy new year ờ nhầm háp py pớt đây tu diu! zo zo :b:b:b

PNTQ

Tài xế O-H
Cám ơn bác [you] về lời chúc nhé

bây giờ em mới chúc mừng sn bác đây :D chúc bác Wanted thêm một tuổi mới sẽ làm được nhiều điều mới cho chính mình và cho cả cộng đồng O-H nữa nha.
chúc bác có một sn thật vui vẻ và haỹ ước một điều thật đẹp bác nha, hi vọng là em sẽ được góp mặt vào buổi sn lần său của bác :D:D

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên