Máy đào sumitomo sh 240 đời 2010..cần tư vấn cách vào màn hình ạ...

O
Bình luận: 19Lượt xem: 2,005

LẠC HẬU

Đi xe đạp nên không có bằng lái.
Nhân viên
Mọi người ai biết chỉ e cách vào màn hình và bảng mã lỗi máy đào sumito sh 240 đời 2010 với ạ..
Bạn "hungngothanhba" hỏi như vậy là đúng, tập cho các thành viên khác thói quen viết bài cho rõ ràng cụ thể. Ngoài ra, ai cũng có điện thoại chụp hình được, chụp mấy kiểu hình đưa lên cho rõ ràng mà cứ phải nhắc!!
Đa số các xe SUMI SH240 là đời "TRỪ NĂM".

hochoi8888

Tài xế O-H
Bạn "hungngothanhba" hỏi như vậy là đúng, tập cho các thành viên khác thói quen viết bài cho rõ ràng cụ thể. Ngoài ra, ai cũng có điện thoại chụp hình được, chụp mấy kiểu hình đưa lên cho rõ ràng mà cứ phải nhắc!!
Đa số các xe SUMI SH240 là đời "TRỪ NĂM".
Đây bác ơi

Hoang37

Tài xế O-H
Cay em cũng có năm con máy đời này. bây giờ nó kém rồi cũng vật lên vật xuống.mấy lần phải nhờ bác lạc hậu giúp đỡ không thì cũng toang cụ ah

hochoi8888

Tài xế O-H
Như thế này là máy đang có lỗi phải không mọi người . Sumito sh 240 -5. Các lỗi 7202 , 7201, 7200 khi nổ máy nó hiện các lỗi này vậy có làm sao không ạ

Phuthuy1234

Tài xế O-H
Cảm ơn bạn , các lỗi này đều liên quan đến van điện từ sau bơm thủy lực . Nhưng máy nó vẫn hoạt động bình thường bạn . Mình chưa biết hướng sử lí thế nào
Vì dụ thôi cái lỗi 7200 swing brake solenoid valve là mở phanh quay toa có nỗi đấy mà chưa được sử lý máy có quay được không nếu không được sử lý cho quay nhưng nỗi vẫn còn. Vậy cho lên nỗi báo để ta biết nhưng khác phục để cho máy hoạt động và sửa chữa đúng theo hãng nó khác nhau vậy đó

hochoi8888

Tài xế O-H
Vì dụ thôi cái lỗi 7200 swing brake solenoid valve là mở phanh quay toa có nỗi đấy mà chưa được sử lý máy có quay được không nếu không được sử lý cho quay nhưng nỗi vẫn còn. Vậy cho lên nỗi báo để ta biết nhưng khác phục để cho máy hoạt động và sửa chữa đúng theo hãng nó khác nhau vậy đó
Mọi thao tác , quay toa . Nâng hạ cần , vào ra ok hết . Chắc nó bị chập chờn nên báo lỗi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên